Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtanzania apata ajali Michigan, Mahututi..

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ab-Titchaz, Oct 14, 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #1
    Oct 14, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwa mujibu wa Chinga Networks hapa Detroit tumepata ujumbe huu:


    "Wanajumuiya,
    Mmoja wetu amepata ajali mbaya ya gari na yuko kwenye coma
    University Of Michigan Hospital.Habari zaidi tutaleta kadri tunapopata.
    Sala zitasaidia m'da huu"


    Kijana wa Kitanzania Bw. Ndalima Nzaro yuko mahututi kwenye hospitali ya Chuo Kikuu cha Michigan Ann Arbor, nje kidogo ya Jiji la Detroit nchini Marekani baada ya ajali iliyosababisha na kijana wa miaka 15 aliyeiba gari kugonga gari la Ndalima lililokuwa limesimama kwenye taa za kuongozea magari likisubiri rangi ya kijani.



    [​IMG]

    Kijana huyo aliyegonga gari alikuwa anafukuzwa na Polisi.

    Kwa mujibu wa Kamanda wa Polisi wa mji mdogo wa Westland kijana huyo aliyeiba gari na ambaye hakuna leseni ya kuendesha gari alikuwa anaendesha gari kwa kasi zaidi ya maili 100 kwa saa na aliyagonga magari ubavuni yaliyokuwa yamesimama hapo kwenye taa za kuongezea magari kwenye barabara ya Merriman.

    "Wale madereva waliokuwa wanasubiri rangi ya kijani kuwaruhusu hawakuwa na jinsi yeyote ya kukwepa ajali hiyo" alisema Chifu Jim Ridener. Bw. Ndalima aliyekuwa anaendesha gari ndogo aina ya Honda Accord alitibiwa kwa dharura kwenye hospitali ya Garden City lakini kutokana na majeraha yake aliitiwa Helikopta ya Hospitali ambayo ilimchukua na kumkimbiza kwenye hospitali ya Chuo Kikuu cha Michigan mjini Ann Arbor.

    Hospitali hiyo ni mojawapo ya hospitali zenye uzoefu mkubwa katika kuhudumia dharura za ajali katika eneo hili la Michigan.

    Mtoto huyo wa miaka 15 alikuwa anaendesha gari aina ya Mercedes Benz S55MG ambalo ni la rafiki ya kiume wa mama yake. Kutokana na kijana huyo kuwa chini ya umri jina lake halitajwi kwenye vyombo vya habari.

    Hata hivyo kijana huyo yuko mikononi mwa Polisi wakati uchunguzi ukiendelea na mashtaka dhidi yake yatategemea hali ya Ndalima inaendeleaje.

    Habari ambazo tunazipata sasa hivi, hali ya mgonjwa siyo nzuri.

    Tutawaletea habari zaidi kwa kadiri tunavyozipata.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2008
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Tupe jina basi walau, ama hata hilo mnaficha identity yake, Mungu amsaidie mwenzetu apate nafuu...
     
    Last edited: Oct 14, 2008
  3. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #3
    Oct 14, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0

    Ushirombo,

    Mimi ndo napata hii nyuzi na bado nacheza na simu.Subiri kidogo
    ni-confirm afu nitawajulisheni.Ni kitu serious as we speak so be patient.
     
  4. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2008
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mungu, Muumbaji wetu amponye.
     
  5. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2008
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mungu ampe nafuu,

    ila wewe ndio ulitakiwa kuwa patient kabla ya kutujulisha ulitakiwa u confirm kwanza ili ulete habari kamili.

    Tunamuombea mwenzetu mungu ampe nafuu.
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Oct 14, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,036
    Trophy Points: 280
    Ka'nzi ka KLH News kako wapi?
     
  7. R

    Rodelite JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2008
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tumwombee salama na tumweke kwenye sala zetu Mungu ampe nafuu.
     
  8. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #8
    Oct 14, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mkuu hotsfede,

    I hate to be the bearer of bad messages lakini nd'o hivyo tena.

    The reason nilisita ni kwa sababu mshkaji alikua anatembelea pabaya and even as we speak amepelekwa OR kujaribu kuzuiya bleeding tumboni.

    OK here we go.....Kwa jina ni Ndalima Nzaro na ajali imetokea usiku wa jana na kama sijakosea ili-involve gari la mamwera waliokua wanafukuza gari lengine.

    After ashagongwa ilibidi wale mwera waite helicopter iliofanya evac mpaka University of Michigan ambapo iligunduliwa kua ile traumatic brain injury ili-result in inter-cranial bleeding.Kwa hivyo kuna
    kazi ya kujaribu kuzuia bleeding in the brain na ile ya GI tract.

    Meanwhile the brother is on a vent na tunaomba sala za kila namna so that we can be together again in fullness of health.

    Naelekea hospitali kupata updates za karibu na details from the medical staff if possible.

    Asanteni.
     
  9. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2008
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,547
    Likes Received: 6,157
    Trophy Points: 280
    Tunamuombea uponaji wa haraka. Kutokana na seriousness ya alivyoumia na delicatness ya hali yake, nawaomba wana JF wenzangu at the moment tuchangie kuhusu sala na prayers za survival yake tusiingize mambo mengine yoyote ya binafsi kumhusu Ndalima bali tuendeleze maombi huku tukipokea feedback. Natanguliza shukrani.
     
  10. K

    Kigoma Member

    #10
    Oct 14, 2008
    Joined: Jul 10, 2006
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole kwa Bw. Ndalima na vile vile pole kwa familia nzima ya Nzaro. Sala zetu ziko na nyinyi katika hichi kipindi kigumu cha kuuguliwa.
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,043
    Likes Received: 9,730
    Trophy Points: 280
    Namuomba Mungu asikilize sala zetu ili mwenzetu apate nafuu haraka na kurudia uzima wake. Familia ya Ndalima Nzaro poleni sana kwa haya matatizo yaliyowakuta.
     
  12. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #12
    Oct 14, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Pole sana Ndalima Nzaro na familia yako... Mwenyezi Mungu akuponyeshe na urejee katika afya yako mapema.

    Invisible
     
  13. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #13
    Oct 14, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Kapo na tunafuatilia kwa karibu. Sasa hivi mgonjwa ametoka kwenye kufanyiwa upasuaji wa tumbo kuzuia internal bleeding na sasa wanasubiri kufanyiwa operesheni ya kichwa.... stay tuned.
     
  14. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Sala nyingi ingawa nzuri lakini wengine tunaamini "God Help those who help themselves"

    Kuna mipango gani ya kumsaidia yeye na wa karibu yake? Kuna uwepo wa jumuiya huko? Emergencies kama hizi zinapewa umuhimu wa kumtibu mtu regardless halafu maswali mengine baadaye, kuna watu wako one step ahead of the game wanaojiuliza maswali haya? Mambo ya insurance yakoje? Gharama za kumhudumia ndogo ndogo kama zipo zinachukuliwa na nani na kivipi? Wale watu wa kuwafuatilia madaktari kwa karibu wapo? Isije kuonekana huyu muhamiaji hana nyimbo na care yake ikawa ya kiserikali serikali tu.

    Mimi hiyo ndiyo sala yangu.
     
  15. K

    Kigoma Member

    #15
    Oct 14, 2008
    Joined: Jul 10, 2006
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kazi kweli kweli! Kulikuwa na ulazima wa yote haya especially katika wakati huu?? Haya...!!
     
  16. Kuhani

    Kuhani JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2008
    Joined: Apr 2, 2008
    Messages: 2,944
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nimeomba aliyepata ajali apewe heshima kwa kuwa addressed properly, kwa lugha rasmi. Kwa nini moderator unasema hii ni off point?

    Nimeandika hivi:

     
  17. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2008
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mungu atampa Afuweni
     
  18. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2008
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mungu mtie nguvu na umponye kwa uweza wako.Amen
     
  19. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2008
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kigoma, Pundit alichosema ndio ukweli wenyewe. At times like these someone needs to be practical, especially in a foreign land
     
  20. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Amen, amen, amen
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...