Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtanzania anayeishi Guangzhou

Discussion in 'Matangazo madogo' started by sangkipsigis, Oct 27, 2009.

  1. s

    sangkipsigis Member

    #1
    Oct 27, 2009
    Joined: Dec 24, 2008
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je kuna yeyeote anayefahamu Mbongo anayeishi Guangzhou, China? Nitatembelea huko hivi karibuni. Kama unafahamu nieleze jinsi ya kumpata
     
  2. Kweli

    Kweli JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2009
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wewe uko wapi? Kama upo Dar basi ongozana na mfanyabiashara yoyote aendae China(kila siku wanakwenda huko) atakuunganisha na wabongo walio pale, Wabongo hapo Guangzhou wamejaa, na wafanya-biashara wengi wanakwenda kununua biashara zao mji huu.
     
Loading...