Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtanzania anahitaji tumaini, je tumaini liko wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BJEVI, Nov 12, 2011.

  1. B

    BJEVI JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwa wanajamii wenzangu.

    Naamini wote mnajua vema siasa za nchi yetu.
    CCM ina zaidi ya miaka 40 madarakani. Je! kuna faraja/tumaini lolote wamelipata WATANZANIA ,KIUCHUMI au KIJAMII.
    CHADEMA ina muda mfupi TANZANIA.Imeonesha njia kwa kiasi fulani hasa kwenye suala la kupambana na ufisadi mfano EPA n.k hii ni hatua ingawa sijui kama ina matumaini au la.
    CUF ina muda mfupi TANZANIA-Haijaonyesha kuwa serious sana kwenye masuala yanayogusa jamii hasa TANZANIA BARA....sina uhakika kama wako kwenye mchakato wa kuwapa tumaini lolote watanzania,mtanisaidia......
    NCCR MAGEUZI..Inaoekana kuwepo kimaslahi zaidi,sijui watanzania wategemee nini kutoka kwao.mtanisaidia pia.

    Jamani kama unahitajika kutoa ushauri wa kitabibu kwa mtanzania wa leo hii hasa kwenye masuala ya mabadiliko ya kiuchumi n.k.Ni nani atampa TUMAINI.CCM,CHADEMA,CUF,NCCR .Kuna vingine ila tuanze na hawa 4........

    NAWASILISHA.
     
  2. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tumaini halipatikani ndani ya Chama chochote ..zaida ya Ukamilifu wa UTU na UBINADAMU wako ....ambao ni jukumu la MTU mweneywe ambaye hatimaye akitka atajenga CHAMA!! Ungehoji CHAMA gani kati ya hivyo ..Kinaendeshwa kwa misingi ya Ubinaadamu na Utu wa Mtanzania....!
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nawapa tumaini CCM. Zimwi likujualo halikuli likakwisha
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tumaini halitaletwa na vyama bali siasa safi, uadilifu kwa taifa letu. Nani kati yetu ana uhakika kwa asilimia 100 kwamba Chadema wakishika dola au wakishikishwa kwenye madaraka watakuwa kama tunavyowaona sasa. Nani alitegemea CUF watakuwa vile zanzibar? Tuchambue sera badala ya vyama na hapo tunaweza kukuta kuna mambo tunachota kutoka chama chochote kutegemeana na suala husika.
     
  5. Kipepeo

    Kipepeo Senior Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    paukwa pakawa, unajadili vyama badala ya taifa. Hakuna chama ambacho kinaweza kuwa kibaya moja kwa moja, kila chama kina mazuri na mabaya yake.
     
  6. Kipepeo

    Kipepeo Senior Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama tutatengeneza jedwari la mazuri na mabaya ya kila chama tutakutana na mengi. tuombee taifa kuliko kushabikia vyama peke yake
     
  7. Kipepeo

    Kipepeo Senior Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muda hauna nafasi kwenye maslahi yetu ama ni mrefu au mfupi. vipo vyama vya upinzani navyo vimekaa muda mrefu kuliko hata chadema lakini ni vya hovyo na sera mbovu kuliko hata CCM, Kuwa kwenye ndoa muda mrefu na kuwa kwenye ndoa muda mfupi hakuhalalishi uzuri wa tabia ya wanandoa.
     
  8. Kipepeo

    Kipepeo Senior Member

    #8
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hoja yako iko wazi tumaini lako liko kwa chadema ila unatupima na sisi kama tuko upande wako
     
  9. Kipepeo

    Kipepeo Senior Member

    #9
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umewakilisha kwetu kupima wafuasi wako ni wangapi hapa JF
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ama kweli sikio la kufa halisikii dawa
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nadhani uzalendo ndo iwekwe kipao mbele ktk vyama vetu vya siasa na umimi yaani ubinafsi uwekwe kando, na kuiendesha nchi yetu kwa umoja ndio chanzo pekee cha maendeleo na kurudisha matumaini kwa watanzania hasa vijana waliokata tamaa
     
  12. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    .. So far So Good !!!
     
  13. Kipepeo

    Kipepeo Senior Member

    #13
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kuwa Wabara hatoki chama chako unafikiri anahitaji dawa hapana ni tofauti ya itikadi ila wewe ndiye hutaki siasa za vyama vingi. Hakuna nchi duniani ambayo wananchi wake ni wa chama kimoja kama mfumo wa vyama vingi upo lakini wengine pia hawana vyama
     
  14. B

    BJEVI JF-Expert Member

    #14
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    shine !
    Umenikuna.....KITENDAWILI.....
     
  15. George Kahangwa

    George Kahangwa Verified User

    #15
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 18, 2007
    Messages: 525
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ... maslahi, ndio, masilahi ya taifa.
     
Loading...