Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtanzania akutwa amekufa ndani ya nyumba yake huko Minnesota.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Pundamilia07, Sep 24, 2009.

  1. Pundamilia07

    Pundamilia07 JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2009
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna habari ambazo bado ninazifuatilia kuwa kuna mtanzania amekutwa amekufa ndani ya nyumba yake baada ya Polisi kuvunja mlango. Ninajaribu kufuatilia kupata habari kamili.
     
  2. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2009
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Nitajie jina la huyo mtu nifuatilie hii habari.
     
  3. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu si ungetoa maelezo kidogo juu wasifu wake ili kidogo iwe rahisi hata kufuatilia.
     
  4. K

    Koba JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,064
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    Nasikia anaitwa swalehe Msuya lakini sina details zozote kwa hiyo sitaki maswali!
     
  5. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu Minnesota ni jimbo so ungejaribu kuwa specific na sehemu kama ni Minneapolis or another city...etc
    Hata kama hautaki ku-ulizwa!
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    halafu na ninyi ''wazee wa majuu''!.....jaribuni kuzitofautisha posts za siasa na hizi nyingine za kawaida.mnatupa stresses bure tu,EBO!

    damn it!
     
  7. Scientist

    Scientist JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mods, pelekeni hii habari kunakohusika, nadhani hapa si mahali pake!
     
  8. S

    Shwari Senior Member

    #8
    Sep 24, 2009
    Joined: Jan 12, 2008
    Messages: 183
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Swalehe Msuya?

    Alikuwa mwandishi wa habari "Daily News," Dar es Salaam, na akina Godfrey Mwakikagile, Jenerali Ulimwengu, Reginald Mhango, Abdallah Ngororo, Charles Kizigha, Kassim Mpenda, Juma Penza, Philip Ochieng', Joseph Mapunda, Costa Kumalija na wengineo in the early seventies.

    Alihamia lini USA?

    Ikiwa habari hizo ni kweli, poleni sana ndugu zake na rafiki zake.

    Mungu ailaze roho yake mahali pema peponi.
     
    Last edited: Sep 24, 2009
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    aaaaaah bad news tupeni more info jamani
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Toa pole basi!
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    nashindwa kutoa pole kwani habari zenyewe bado hawajathibitisha bwana

    ila poleni ndugu wafiwa kama habari ni ya ukweli mola aiweke roho ya marehemu pema peponi

    Amen
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Now you're talking! Poleni wafiliwa wote....Mungu amlaze Mtanzania mwenzetu mahali pema peponi.
     
  13. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Swalehe Msuya ninayemfahamu mimi ni accountant, na alikwenda huko US kusoma MBA kama 5 or more years ago, na ninavyojua anaishi huko. Kama habari haitoshi usiweke hapo majina unatuchanganya bure wengine.
     
  14. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    In any case kama kuna Mtanzania amefariki huko pole kwa wafiwa!
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ila nasisitiza mlio huko jamani leteni full report huyu ni ndugu yetu na sisi ni wamoja
     
  16. nzalendo

    nzalendo JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 6,971
    Likes Received: 1,821
    Trophy Points: 280
    jamani hii post mbona kama imeingilia mlango wa kikeni?
    kama hiyo ni sawa basi jana kuna mtanzania mwingine amefia malawi sehemu za chinteche.hapo je? Mwaonaje.........
     
  17. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    apumzike kwa amani
     
  18. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #18
    Sep 24, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Huyo naye kiherehere sasa shinteshe amefuata nini?halafu ukifia Afrika sio habari bora angefia mineapolisi merekani ndio dili.
     
  19. S

    Shwari Senior Member

    #19
    Sep 25, 2009
    Joined: Jan 12, 2008
    Messages: 183
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kuna wakati Professor Joseph Mbele aliandika machache mtandaoni kuhusu Swalehe Msuya na alimwita "Mzee Msuya." Sijui huyo Swalehe Msuya unayesema alikwenda shuleni Merikani miaka mitano iliyopita ana umri gani.

    Professor Mbele, kutokana na alivyoandika, ni wazi kwamba alimfahamu sana Swalehe Msuya kule Minnesota. Professor Mbele mwenyewe anafundisha Minnesota. Na Swalehe Msuya huyo alihusika na gazeti la "Mshale" linalochapishwa Minnesota. Na bila shaka ni yule aliyekuwa mwandishi wa habari,"Daily News," Dar, miaka ya 1970s.

    Ndiyo Swalehe Msuya huyo ninayemzungumzia. Hata mimi niliwahi kuonana naye Dar es Salaam miaka ile ingawa sikuwa mwandishi wa habari pale gazetini.
     
  20. S

    Shwari Senior Member

    #20
    Sep 25, 2009
    Joined: Jan 12, 2008
    Messages: 183
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nimejulishwa ni yule Swalehe Msuya aliyekuwa gazetini, "Daily News," na pia kwamba Professor Mbele ndiyo huyo aliyemzungumzia na walifahamiana sana.

    Alikuwa na umri wa zaidi (kidogo) ya miaka sitini. Namkumbuka miaka ile alipokuwa "Daily News."

    Mtapewa taarifa zaidi.
     
Loading...