Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtanzania akamatwa uholanzi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shy, Nov 6, 2008.

  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Habari zilizonifikia sasa hivi zinasema mtanzania mmoja jina sijafanikiwa kulipata anashikiliwa na mamlaka za uwanja wa ndege wa amsterdam nchini uholanzi kwa tuhuma za kutengeneza tiketi bandia za kusafiria

    mtanzania huyo wa makamo ya kati mwenye familia yake hapa dar es salaam amekuwa anatafutwa na mamlaka nyingi za uwanja wa ndege kwa biashara zake hizo za kuuza tiketi bandia watu pamoja na yeye mwenyewe kuzitumia

    taarifa zinasema ametakiwa alipe gharama fulani ili aweze kupewa dhamana huko huko uholanzi ili apelekwe katika nchi zingine anazotafutwa kwa tuhuma hizo hizo
     
  2. I

    Ipole JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2008
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Toa habari zenye uhakika na siyo za kubahatisha
     
  3. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2008
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wabongo siku hizi wamekuwa kama wanaigeria
     
  4. Chacha wa Mwita

    Chacha wa Mwita Senior Member

    #4
    Nov 7, 2008
    Joined: May 17, 2008
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sasa ya nini kama unaandika wakati humjui hata jina la kampuni yake??
    na wee mbona ni kinara wa kuuza laptop za wizi!
     
  5. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Majina si lazima sana kama ukipata clue ni meseji tosha, mathalani ukiambiwa jihadhari na matapeli sidhani kama utataka jina fulani hapo bali utakuwa mwangalifu kwa kila mtu. Habari ndiyo hiyooooo
     
Loading...