Mtanzania akamatwa na unga China ananyongwa J'nne

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Yericko Nyerere, May 6, 2012.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 14,268
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 48
    Taarifa za kuaminika nikuwa,
    Mtanzania
    akamatwa na unga China ananyongwa J'nne anaitwa Zuberi Mussa, Ni mkaazi wa Zanzibar aliwahi kuishi Canada! Sijui atasaidiwa vipi maana yeye ni container tu Ma don wapo Bongo
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 43,970
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 0
    ...Pole zake na familia yake.
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,106
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 38
    Vyombo vyetu vya habari hawajaipata hii taarifa? Na familia yake wanajua?
     
  4. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 2,654
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    ,,,he! Kumbe China hawali ugali!!
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,730
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 63
    Yericko kwani tz na china si wamekubaliana wasinyonge? Au walishavunja mkataba? Zuberi imekula kwake kama yule m-south walimnyonga miezi ya nyuma!
     
  6. ze encyclopedia

    ze encyclopedia JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    hakujua? au ndo tamaa mbele.....
    pole kwa familia yake
     
  7. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,401
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Zuberi ... Jina linalofuatia ni nani vile ...?
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,180
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Anyongwe tu, alikuwa anajuwa alifanyalo.
     
  9. M

    Moony JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,584
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    zuberi ri*********
     
  10. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,374
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Weka Source ya hii habari
     
  11. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 10,992
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 38
    Tanzania mbona hatuwanyongi au ni kwa vile ni biashara za wakubwa? Watoto wetu wameharibika mno. Imagine boarding schools mnapeleka watoto kuanzia primary ni balaa kule, madawa, kulawitiana ni order of the day. Lakini pia huwa najiuliza ni kwa nini mzazi umpelekee mwanao shule tangu chkechea boarding? Wanangu wote walisoma day school hadi primary na secondary ndiyo boarding at ther 13th. Sasa wewe mwanao 3 yrs unamtoa nyumbani hajui hata pendo la mama. Ukiwatelekeza watoto bila sababu ya msingi jua wanakosa malezi na upendo (parental care and love) mwishowe watatafuta upendo na care nyingine toka kwa makundi na mwishowe wataishia kuwa mabahasha na containers wa dawa za kulenvya.
     
  12. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #12
    May 6, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 14,268
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 48
    Unataka Source ipi zaidi ya mimi ninaekupa taarifa?
     
  13. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38


    Kukausha mizizi ya mti na kishina chake inawezekana kwa kukata matawi na kuweka chumvi juu yake.
     
  14. N

    Nanren JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,571
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Ukienda nchi za watu, uwe umetumwa au umejiendea mwenyewe, unatakiwa ufuate sheria. Na sheria za kila nchi zinaainisha makosa mbalimbali na adhabu zake. Huyu Jamaa alijua kuwa kule ni China, sio Zanzibar au Kigoma.

    Amepata anachostahili.
    "He had got it coming"!!!
     
  15. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #15
    May 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,011
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    HEHEHEHEHEHE

    The Chinese masses applaud giving the death penalty to drug traffickers," said Yang Fengrui, deputy secretary general of the National Narcotics Control Commission. "Drug trafficking has severe social consequences. It's equal to killing people." While the government hopes to "rehabilitate" drug users so they can "return to society," Yang elaborated, it is fully prepared to enact "severe punishment" for criminals.

    [​IMG]
    unachezea uchina wewe
    tuichezee Tanzania na sio uchina
    kaka yeriko huyo hana msaada wowote ule,tena ktk hilo wachina hawana muda wa kumsikiliza yeyote yule awe raisi wala haki za binadamu,huyo imekula kwake asubiri sindano ya sumu na majivu yataletwa tanzania


    tungefuata sheria za uchina,wala usingesika madawa yakisambaa tanzania

    "
     
  16. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #16
    May 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,011
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    The Chinese masses applaud giving the death penalty to drug traffickers," said Yang Fengrui, deputy secretary general of the National Narcotics Control Commission. "Drug trafficking has severe social consequences. It's equal to killing people." While the government hopes to "rehabilitate" drug users so they can "return to society," Yang elaborated, it is fully prepared to enact "severe punishment" for criminals.
     
  17. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #17
    May 6, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 14,268
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 48
    Serikali ya Wasanii na wachina feki ndio waliosaini! Sheria ya china ipo palepale! Juhudi za kumnusuru zinahitajika!
     
  18. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #18
    May 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 63
    Muungano hatarini...
     
  19. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #19
    May 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,011
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38

    YERICKO

    Unajidanganya,umezoea Tanzania kuwa tutayaongea na yataisha,china hiyo haipo,nakueleza haipo na haiwezi tokea hata aende obama,

    wanamsemo wao kuwa " NO WAY OUT"

    soma hapa chini

    China has executed a South African woman for drug smuggling, rejecting an appeal by President Jacob Zuma to spare her life, an official says.
     
  20. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #20
    May 6, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No way out lazima tuheshimu sheria tunaishi kwa sheria kila mahali ni kujifunza na kujipanga pole kwa familia ubalozi uangalie kama kuna namna money inaweza nunua sheria sisi tunajisumbua hapa wenye mali watafanya namna tu
     
  21. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #21
    May 6, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,401
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Malizia basi ri ndio nani? Vijana wenye jina la Zuberi waliopnada huko kwa sasa wako 80. Kati ya hao wenye jina la pili linaloanza na ri wako 5!!

    ... Taarifa toka nyumbani!!
     
  22. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #22
    May 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Juhudi zifanyike kwenye mambo ya msingi sio kwa UPUMBAFU kama huu; ili mwisho wa siku tuanze tena kutumia muda wetu kumjadili alohusika na kumnusuru hayawani huyu; la hasha wacha sheria ifate mkondo wake"
     
  23. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #23
    May 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,011
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    jamani kuna nchi unaweza kuongelea mambo ya pesa ndio inaongea,lakini sio uchina,yaani issue ikishakuwa ni madawa na wakajiridhisha kuwa ni kweli unayo imekula kwako hata iwe ni 0.006g

    yaani sheria zao zipo wazi sana na huwa hawana kuchelewesha kesi ili mradi tu wanakidhibiti

    huwezi nunua kesi wala dawa haziwezi pungua uzito zikiwa kituo cha polisi,kwani hata polisi wao wanaelewa fika kuwa sheria yao ni death pernaty

    kama ni kweli kakamatwa tusubiri wiki ijayo kuletewa majivu kama tunayahitaji
     
  24. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #24
    May 6, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 14,268
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 48
    Daaah inasikitisha sana mkuu, nimeishi Beijing kwa miaka mitatu, nimeona sheria zikizingatiwa pale china kuliko kitu chochote, daah lakini hii ya mtz imenihuzunisha mkuu! Sheria ifuate mkondo kama ni kunyongwa na anyongwe!
     
  25. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #25
    May 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 538
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Hivi na mjomba (Mpoto) ilikuwaje nasikia Baba Liz alienda kumtetea????????
     
  26. King2

    King2 JF-Expert Member

    #26
    May 6, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ile kesi ya yule mtoto wa liyumba na mwenzake waliishia wapi na unga kontena zima
     
  27. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #27
    May 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 950
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    China hawana mchezo na ufisadi. Wale jamaa zetu wanaojirahisi kutumiwa kubeba miunga waogope uchina na uarabuni. kule hakuna upuuzi kama Bongo ambapo wanapita Airport na kutoa chochote kitu na kupeta. RIP Zuberi.
     
  28. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #28
    May 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,011
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    huyo dada wa SA alinyongwa kwa kubeba 3kg of methamphetamine,ina maana kama ni container kwa wachina hiyo kesi ingekuwa imekwisha na wahusika wangesha oza kitambo sana

    na jiulize haki za binadamu mbona hawaonekani uchina? mbona hatuwasikii wakipiga kelele uchina wala kwenda uchina kuandamana?

    wanaelewa kuwa wakienda uchina kwanza hawatarudi,mbili USA haitawasaidia na tatu watahukumiwa kwa sheria za uchina

    utawaona wakija tanzania na nchi nyingine ambazo kwao wanaelewa kuwa hawatakamatwa wala kushitakiwa

    HONGERA UCHINA

    [FONT=Arial, Helmet, Freesans, sans-serif]
    [/FONT]
     
  29. HeartBreak

    HeartBreak JF-Expert Member

    #29
    May 6, 2012
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 349
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    zanzibar maeneo gani anakaa?? R.I.P ZUBERI
     
  30. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #30
    May 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,558
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Mh!Hii iwe fundisho kwa waliobaki wenye tabia kama hiyo. Watanzania tujishughulishe na biashara halali,tuachane na shughuli zozote haramu. Pole kwa ndugu,jamaa na wakubwa wake wa kazi.
     

Share This Page