Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtanzania akamatwa na madawa ya kulevya Chicago, U.S.A.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Babu Swahili, Sep 10, 2009.

  1. B

    Babu Swahili Member

    #1
    Sep 10, 2009
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona taratibu Wabongo tunajisogeza kwenye hulka ya Wanaija.

    Inasemekana wabongo watatu zaidi huko Chicago wanashikiliwa na poilisi kwenye hii ishu.

    Ukweli kuhusu kesi yenyewe ni huu hapa chini:

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Sep 10, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,035
    Trophy Points: 280
    Something is fishy....but I can't put my finger on it!!!
     
  3. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Mbona mashitaka ni ya mtu mmoja? Yule aliyetumiwa mzigo vipi?
     
  4. BooSt3D

    BooSt3D Senior Member

    #4
    Sep 11, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii wanaitaje? hustle flow? au hustler in the making?

    B.
     
  5. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wasiombe kuwekwa jela za huko USA walionesha kipindi cha jela za huko vipi zinakuwa, kuna baadhi ya jamaa walikuwa wanahojiwa na kusema walipo ingia jela walikuwa ni wanaume shababi, lakini walipotoka walitoka hali si ya ujanadume tena mmoja alisema kuna jamaa mmoja humo jela alipofika tu alimwambia wewe ni wangu alimshika kwa nguvu na kumgeuza kuwa kama mke wake alipotoka ni baradhuli la kutupwa .
     
  6. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2009
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,540
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Asavali niwe MLAVUMBI kuliko........Kisa kusaka maisha ili nami wanikome bongo
     
  7. O

    Ogah JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mazee vipi jina hilo, rudisha jina lako bana.....
     
  8. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Vijana mliopo huko nje ya nchi hebu kuweni watulivu kwanza, msijiingize kwenye biashara zisizokuwa halali. Nafuu mtu ukapigike kufanya kazi kwenye warehouse kuliko kujiingiza kwenye vitu vyenye risk kama hayo madawa ya kulevya. Waachieni wenyewe haswa hao black maana hao ndio wengi ni drug dealers wanatumiwa sana na wazungu, na mwisho hao ndio wanaishia jail.
     
  9. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    I heard somewhere that the higher the risk the higher the return and vice versa!
     
  10. M

    Magezi JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kama huna wanao kutegemea ili waishi ruksa kujitosa popote lakini likibuma usilalamike.
     
Loading...