Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtanzania akamatwa Kenya na shehena ya silaha!!!!

Discussion in 'The Lounge' started by Sajenti, Dec 17, 2009.

  1. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Raia mmoja wa Tanzania amekatwa katika mji wa mombasa nchini kenya kwa tuhuma ya kukutwa na shehena ya silaha za kivita. Mtanzania huyo alikamatwa pamoja na raia sita wa somalia. Habari za kipolisi zinasema watu hao walikamatwa baada ya polisi kupata taarifa za watu kuwa na shehena ya silaha za kivita zilizokuwa zimefichwa katika kisiwa cha malindi. Bado jina la mtanzania huyo halijapatikana na polisi wanaendelea na uchunguzi... Source KBC1 News bulletin.. 16 Dec 2009.
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Dec 17, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    yaah labda tusaidiane kupata jina lake.
     
  3. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Ok!!
     
  4. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hakuwa peke yake jumla ni 6 including 5 somalia z
     
  5. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hii incident inanikubusha ile kesi ya wamasai na wasomali
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kidogo nihisi MWAKALINGA!:D
     
  7. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kwa nini kichwa cha habari kimeongelea U-TANZANIA badala ya Watu SABA wakamatwa na Shehena ya Silaha? Au U-SOMALI hautambuliki?
     
  8. A

    Anita Baby JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2013
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    watz 2po so special.
     
  9. a

    agosti 8 JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2013
    Joined: Jan 31, 2013
    Messages: 3,578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 135
    ubaguzi..hata katika uwiano tu umeshindwa kufikiria?
    Ikiwa ni wasomali 6 na mtz 1, sasa huoni wapi unapaswa kuweke mkazo?
    Inaonekana Watanzania ni watu bora sana ndo maana mleta uzi ameona apige yowe?
    Nauliza tu.:target:
     
Loading...