Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtanzania afungwa miaka 30 Mauritius kwa kusafirisha dawa za kulevya.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Richard, Jul 2, 2008.

  1. Richard

    Richard JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2008
    Joined: Oct 23, 2006
    Messages: 6,862
    Likes Received: 2,371
    Trophy Points: 280


    02/07/2008


    Port-Louis, Mauritius - The criminal Court in Port-Louis on Wednesday sentenced Tanzanian national Juma Maulid Mohamedi to 30 years in prison for drug trafficking, PANA reported.

    Mohamedi was arrested by the police on 29 June 2004 in à Quatre-Bornes, a city located 25kms south of the Mauritian capital, Port Louis, with two bags containing 178 grammes of heroine.

    His South African accomplice, Hamza Ndwandwe, was sentenced to a fine of 100,000 rupees (about US$3,700).

    Source: PANA.
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2008
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Na bado wale mabondia waliokamatwa juzi! Vijana tafuteni ajira halali.
     
  3. BiMkubwa

    BiMkubwa JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2008
    Joined: Jan 9, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    What goes around comes around
     
  4. Richard

    Richard JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2008
    Joined: Oct 23, 2006
    Messages: 6,862
    Likes Received: 2,371
    Trophy Points: 280
    Lakini cha ajabu jamaa amekaa jela kwa miaka minne ndio anakuja kufungwa leo.

    Mauritius ni wakali sana kuhusu haya madubwana na ukikamatwa ni jela kwanza bila kwenda mahakamani halafu baadae ndio unapelekwa mahakamani na jela.

    Kwa hiyo jumla ni miaka 34!
     
  5. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...duh, jamaa wana njia nyingi! mara ya mwisho nilisikia wanapitia msumbiji, kabla ya hapo malawi, enzi zile Kenya... sasa Mauritius!!!...

    'mzigo' wa wapi huo lakini? mambo ya Brazil au Iran na Pakistan?
     
  6. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Huyu ndio mmoja kati ya wale waliokuwa na wale mabondia?
     
  7. Richard

    Richard JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2008
    Joined: Oct 23, 2006
    Messages: 6,862
    Likes Received: 2,371
    Trophy Points: 280
    Hapana mkuu,

    Jamaa walikamatwa mwaka 2004.
     
  8. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #8
    Jul 3, 2008
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Kuna watanzania wengi sana kwenye magereza ya nchi za nje.

    Yaani jamaa alikaa ndani tangu mwak 2004, halafu leo anahukumiwa miaka 30 jela. Jumla itakuwa miaka 34; sijui atakuwa na umri gani wakti huo.
     
Loading...