Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtanzania afariki Italia

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ladslaus Modest, Nov 24, 2008.

  1. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2008
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ABDALLAH MJUME aka DULLAH au Jr, amefariki leo jumapili asubuhi katika nyumba aliyokuwa akiishi. Sababu ya kifo chake bado haijajulikana,ila taarifa fupi kutoka kwa watu waliokuwa nae inasema kuwa Dullah alikuwa Disco kabla ya kufariki. Wakati huo huo Katibu wa jumuiya ya watanzania anawatangazia watanzania wote wanaoishi Napoli kuwa kutakuwa na mkutano siku ya jumatatu saa kumi jioni kwa ajili ya taarifa kamili ya msiba na mipango ya mazishi,wote mnatakiwa kufika bila kukosa. (INALILLAH WAINA ILAH-RAJ'UN) RIP.

    (Chanzo: MwanaKijiji.COM - Mtanzania afariki Italia)


    Bwana alitoa na Bwana ametwaa Jina la Bwana libarikiwe. Amen.
     
  2. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2008
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Poleni sana wafiwa. Bwana ametoa na Bwana ametwaa. Jina la Bwana liimidiwe.

    RIP Dullah.
     
  3. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #3
    Nov 24, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    R.I.P. Dulla Jnr.,

    [​IMG]

    "innaa lillaahi wainnaa ilayhi raaji'un"​
     
    Last edited: Nov 24, 2008
  4. CHIKIRA MTABARI

    CHIKIRA MTABARI Verified User

    #4
    Nov 24, 2008
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 4,784
    Likes Received: 3,716
    Trophy Points: 280
    Mungu aiweke roho yake mahali pema peponi Amen
     
  5. Tanzania 1

    Tanzania 1 Senior Member

    #5
    Nov 24, 2008
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 197
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jamani, andikeni kile tu mkijuacho! Acheni kupotosha maneno matakatifu!!! Kwani ni lazima muandike msichokijua???

    Si sahihi kusema/kuandika: "INALILLAH WAINA ILAH-RAJ'UN" !! Bali hivi ni karibu sana na usahihi: "INNAA LILLAAHI WAINNAA ILAYHI RAAJI'UN"
     
  6. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2008
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kaka nashukuru sana kwa sahihisho lako,hata hivyo ni kazi ya mola(Allah) binafsi ni kiwa kama binadamu sina pingamizi.
     
  7. Kweli

    Kweli JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2008
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Poleni sana wafiwa, aliye na taarifa zaidi tunaomba atujulishe, kama marehemu mwenyeji wa wapi Tanzania? Jee ameacha mke/mtoto?, taratibu za mazishi nk.
    Tunajumuika pamoja kumuomboleza mwenzetu aliyetutangulia katika haki.
    Mungu amlaze pema. Amen.
     
  8. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    "innaa lillaahi wainnaa ilayhi raaji'un"
     
  9. Y

    Yassin JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2008
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    innaa lillaahi wainnaa ilayhi raaji'un
     
  10. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    innaa lillaahi wainnaa ilayhi raaji'un
     
  11. K

    Kafara JF-Expert Member

    #11
    Nov 25, 2008
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,375
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    poleni wafiwa.rip dullah
     
  12. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    May all beings attain enlightenment.
     
  13. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2008
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    R.I.P Dulla. Bwana ametwaa na jina lake libarikiwe.
     
Loading...