Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtanzania afariki Hongkong

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Sep 4, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Mtanzania mwenetu amefariki huko hongkong jamani wenye mapenzi mema wa china na karibu saidieni
    jama a aje kupumzishwa kwenye nyumba ya milele
     
  2. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dah! ngoja tuwasubiri wapo njiani wanakuja.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,229
    Likes Received: 5,513
    Trophy Points: 280
    Anaitwa nani? Pesa tutume kwa nani? Na kwa njia ipi? TIGO PESA
     
  4. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Pesa tutume wap? Tutajuaje kama pesa zitakuwa mikono salama,jaribu kufatilia ubaloz wa tz beijing,ili tujue namna ya kumsafirisha
     
  5. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Unaposema mtanzania tunataka na diteilz mf. Mwanaume,mwanamke,mtoto,mkubwa, au alikuwa anaumwa? Au ghafla hebu tupe taarifa zilizoshiba
     
  6. Mvuni

    Mvuni JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 322
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtoa taarifa, hebu jaribu kuniweka wazi zaidi.

    Mimi niko Hong Kong, naomba kupata taarifa hiyo kamili ili niweze fika mahari ulipo msiba kwaajili ya kutoa msaada uwezekanao. Details za: Nani, jinsia gani, anaishi wapi, ikiwezekana namba za siku za jamaa zake wa karibu hapa HK zitanisaidia kuwailiana nao. Nasubili jamani!!
     
  7. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,199
    Trophy Points: 280
    Asante Mvuni, hapa ndipo ninachowapendea Watanzania, pamoja na tofauti zetu mbalimbali, inapotokea shida tuu wamoja katika kusaidiana kwa hali na mali.
    RIP Mtanzania mwenzetu wa Hong Kong.
     
  8. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mtoa taarifa kachanganyikiwa na wala hasomi comment! Mbona yuko kimya au kalala?
     
  9. bht

    bht JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    huwa nachukizwa sana na taarifa vipande vipande kama hizi. Sasa hapa ni kipi hasa ulichotuarifu hata kama kuna watu wangependa kutoa huo msaada, ulichoandika kitasaidiaje....?

    Siju huwa mnaharakia nini?
     
  10. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,756
    Likes Received: 1,878
    Trophy Points: 280
    Huku kuingizana mjini!
    Mtu hatajwi kwa jina, kazi, umri wala lolote linalomuhusu,
    Bali tumchangie tu dogmatially.
    Kawadanganye hao hao!!
     
Loading...