Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtangazaji wa Zamadani-TBC

Discussion in 'Celebrities Forum' started by jacjaz, Feb 28, 2012.

  1. jacjaz

    jacjaz JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 366
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Amani iwe nanyi wanajamii!
    Kazungumzwa sana George Maratu wa ITV,vip kuhusu huyu jamaa wa kipindi cha zamadani pale TBC!? Mimi binafsi sielewi kuwa ni swaga au pozi kwenye kuongea kwake ila kwa kifupi hafurahishi kama alivyadhamiria! Ni mtazamo tu
     
  2. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,250
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni moja wa watu wasio na vipaji wala ubunifu. Makerubi analazimisha fani
     
  3. k

    khalidfundi Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bado anauleutangazaji wa kizamani,huwa hayuko-comfort kabisa.try 2 change brother,nimtazamo tu
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 36,400
    Likes Received: 2,041
    Trophy Points: 280
    Alishajadiliwa sana humu ndani!
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sio rahisi kupendwa na wote.
     
  6. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 738
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Inavyoonesha fani yake ni mganga wa kienjeji na ungaliba bli utangazaji kafosi.
     
  7. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,832
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    kuna mshikaji alidhani jamaa ni punga
     
  8. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 14,202
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    alaaaa kumbee,
     
  9. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #9
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 765
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    unasemaaa?
     
  10. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,638
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Jamani semeni yoooote lakini huyu kijana mimi huwa namzimia sana kwenye vipindi vya dini hususani akiwapo Kanisani na waimba Kwaya.
     
  11. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 14,413
    Likes Received: 2,252
    Trophy Points: 280
    kwani huwa anatangaza na tunguri shingoni
     
  12. G

    Gambaz Member

    #12
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    namkubali sana
     
  13. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,752
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    hizo ni swaga zake tu bana
    kila mtu huwa na swaga zake
     
  14. only83

    only83 JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,016
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Naunga mkono asilimia 100...
     
  15. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #15
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Anaweza badilika sana, ngoja asome maoni yetu
     
  16. ikuo

    ikuo Member

    #16
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 90
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Ni kweli hana mvuto hata church, mbwembwe zake hazivutii zina boa sana.
     
  17. Possibles

    Possibles JF-Expert Member

    #17
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 1,033
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Mlitaka a-copy kwa watangazaji wengine mnaowaita 'mahiri'.Ni style yake mumwache ataiboresha taratibu
     
  18. k

    knade New Member

    #18
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani igizo la Dou DOu na wakwe zake limeishia wapi nyie TBC?
     
  19. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #19
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 9,881
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
  20. S

    Shekispia JF-Expert Member

    #20
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamini ananata na kipindi chenyewe..ZAMADAMU..Akiitaji ujilaaaaambe lips had mate yakauke.