Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtangazaji wa tbc auliza inakuwaje mitandao inaachwa tu kukashifu watu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by white wizard, Mar 29, 2012.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    mtangazaji wa tbc 1,zakaria amemuuliza mkurugenzi wa tcra,ktk kipindi cha tuambie,wanazungumzia kuhusu kikoa(domain name).tz,kuwa kuna mitandao inatumika kukashifu wa2 mbona haifungwi,akasema mtu anaanzisha mada na kusema wadau mnasemaje? Ndio wa2 wanaanza kutukana watu.ila prof.nkonya akamwambia kama haikusajiliwa tz inakuwa ngumu,kuifunga,utaifunga tz,lakini kenya itapatikana.
     
  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Where we dare to talk openly ukikosea unachanwa tu we utangaze habari za ccm tu wakati hiyo station ni ya taifa tukae kimya sisi sio vibaraka kama wewe
     
  3. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,635
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Huyo G Zacharia nadhani hajui ni namna gani jf ina nguvu kuliko hata tbc anayofanyia kazia. Kufungiwa ni suala ambalo gumu labda hajui taratibu za jf. Uzuri ni kuwa nae anatembelea majukwaa mbalimbali,anapata elimu,burudani n.k.
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Watu kama Zakaria watauwa TBC. Hawa watu wa TZNIC wameenda kuongoa kuhusu doman lakini mtangazaji anaamua kuuliza vitu vingine kabisa! Na unaweza kuona kabisa ni jinsi gani hao wakuregenzi wa TZNIC walivyokuwa bored na viwango vya chini cha huyo Zakaria. Ni kampuni gani itataka kufanya mahojiano na watu ambao wanakutoa kwenye mambo ya msingi na kukuingiza kwenye propaganda?
     
  5. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,711
    Likes Received: 1,724
    Trophy Points: 280
    Hivi hii TV si ndio tuliambiwa muda wowote itazima kutokana na ukata... Nitachangia sanda kwa ajili ya kuizika hii TV kwani imekuwa janga la kidunia. Magamba wanawatumia lakini hawatoi kitu
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hii t.v ifungwe tuondokane na mzigo wa kodi!
     
  7. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mtu akishatumwa na bosi wake akaulize swali kwenye kipindi hana ujanja.Wewe unadhani kwa uwezo wa Zakaria jeuri ya kuingiza swali nje ya mada kuu ya kipindi atautoa wapi??
    Naona zile thread zimegonga mahala pake hii ni feedback tosha.
     
  8. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,179
    Likes Received: 2,416
    Trophy Points: 280
    nashindwa kuelewa hata we mkuu umepata wapi nafasi ya kuangalia tbc yan umekosa tv za kuangali..
     
  9. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    hivi G zakaria pamoja na yule mzee wa kipara anayetangaza asubuhi walisoma shule moja?
     
  10. N

    Nyumisi JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Hii forum watu wanatoa maoni yao. Kwa nini yeye inamkera watu kutoa maoni waliyonayo kwa uwazi. Hii nchi inaruhusu uhuru wa kutoa maoni, yeye ni nani kutaka kuminya uhuru huo. Ukiwa kanjanja ni tatizo kubwa.
     
  11. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,121
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Asante sana mkuu umeongea vema.
     
  12. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nilisikiliza kipindi hicho hakuna mahala alipoitaja JF, wakati mwingine tusiwafanye watu watoe povu hapa jamvini bila sababu ya msingi
     
  13. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mama rwakata bado unaiandama JF?
     
  14. R

    Rweye JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,680
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Hawa waandishi wa hivi ni janga la kitaifa pia

    Kweli nimeamini Jf ina viwango kama SS3 katika anga za michezo
     
  15. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi siangalii hiyo chanel-magamba tangu tido aondoke, huyo g. zakaria hata

    simjui, niko kwenye foleni naelekea mabwepande kupumzika, msiniharibie stim
     
  16. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kuna katabia kameota mizizi hapa JF yjadili hoja badala ya kujadili mtoa mada,watu wanakashifiwa au hawakashifiwi? Mara ngapi jk,Mwl Nyerere,Mkapa,Slaa,Zitto,mboe,Lipumba viongoz wa dini wanakashifiwa,hili ni jukwaa la wanadam so halikosi mapungufu? Hivi JF ya 2007 ndo hii ya leo? Kuukana udhaifu ni udhaifu mkubwa zaidi na kukiri udhaifu ni ujasir mkubwa,tuchague kuwa majasiri kwenye hili,Nani humu anaweza kujitwika dhamana ya member wote ya ku exercise haki yao ya kujieleza bila ya kuvunja wajib wa kuheshim haki za wengine,hoja ya mwandishi wa TBC ni udhalilishaji wa watu humu JF kama unaunga mkono au kupinga weka hoja sio kutumia escape goat kwa kumshambulia mleta hoja huo ni ulimbukeni wa Demokrasia!
     
  17. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Kumbe nae huwa nae anatembelea JF? Ni vizuri.
     
  18. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ....basi mie namtukana ma...."*`'.,"*/Xyake!! akaseme. Hivi bila JF nchi hii tungekuwa wapi? je tungetoa wapi dukduku zetu? Huyu jamaa mjinga aisee! hajui kuwa JF ndiyo imeisaidia CCM kufika hapa ilipo? hajui kama watu tusingekuwa na sehemu huru ya kutoa mawazo CCM wangesitukia watu tupo mitaani? Hajui kuwa JF ndiye mlezi wa wanamapinduzi wa kisasa wa taifa hili? kesho naanzisha maada juu yake nimuanike maovu yake yote ya ki dot. komu!
     
  19. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Duuuh wewe ni mwongo tena umepitiliza..nimewatch kipindi hakuna sehemu ametaja jf isipokua wewe tu ume-make inferences zako mwnyw..
    Alichosema yeye ni mitandao ya kijamii ambapo mtu anapost kitu hata kama hana uhakika nacho na kutaka wadau wachangie hata kama inachafua watu..sasa kama ni jf au facebook au mtandao mwingine ye hakusema specifically ila umejihisi tu..which again raises eyebrows.swali ni,kwann uhusianishe moja kwa moja na jf?Ama kuna ukweli watu mna abuse jf naww ukiwa ni mmojawapo kwa kupotosha hii habari ulopost?
     
  20. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #20
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,152
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Kwenye kamusi ya kiswahili ningeomba picha yake iwe pembeni ya neno "Kilaza".
     
Loading...