Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtangazaji wa Taarifa ya Habari (TBC1) na Tai ya Chadema!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by ndegeulaya, Apr 1, 2012.

  1. ndegeulaya

    ndegeulaya Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari waungwana ?

    I must be honest with myself, kwa kweli leo nimeshangazwa sana na mtangazaji wa TBC1 Habari ya saa 1 asubuhi kwa kitendo chake cha kujitabanaisha na chama makini kwa kuamua kuvaa tai yenye rangi za bendera ya Chadema ndani ya Studio za TBC1.

    Nimeshangazwa na hilo, hasa nikizingatia kwamba, kwanza leo ni siku ya uchaguzi mdogo wa Ubunge katika jimbo la Arumeru Mashariki, na kwamba mbio za kampeni zilifungwa rasmi saa 12 jioni jana; na pili, kwamba, kwa jinsi inavyoaminika na wengi hapa jamvini ni kwamba kituo cha televisheni cha TBC1 kinaonekanaga kuwa na mtazamo hasi dhidi ya vyama vya Upinzani nchini, na hasa dhidi ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA)!

    Karibuni wachambuzi wa mambo mtoe tafsiri zenu kwa kitendo hiki cha mtangazaji wetu wa leo!

    Source: TBC1 Habari (Jambo Tanzania)
     
  2. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,449
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    Vaa kama mavaz mengine, hana taarifa kama ni rangi za chama fulani. Hata hivyo ungeweka link yake tukajadili kwa kitu tumekiona
     
  3. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,555
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Ustake kumharibia mtu kazi!
     
  4. M

    Malolella JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Foolish day
     
  5. ndegeulaya

    ndegeulaya Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa namna gani mkuu, em tufafanulie kidogo uchambuzi wako ...
     
  6. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,849
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Weka picha mkuu!!
     
  7. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,736
    Likes Received: 1,862
    Trophy Points: 280
    Chadema ni Kama Maji,
    Usipoyanywa basi Utayaoga tu!!!!
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    kwani ka kavaa kweli atavufukuzwa kazi????
     
  9. MLUGURU

    MLUGURU JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 513
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60
    sishangai,yeye ni kioo cha jamii,hivyo anawaambia wana arumeru nini cha kufanya leo
     
  10. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 760
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    alikuwa anajaribu kuwakumbusha waliojisahau wasije wakapoteza haki zao zamsingi
     
  11. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 760
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    weka link mkuu
     
  12. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,569
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Like! (ni via mobaile mkuu kitufe husika sina aksesi nacho)
     
  13. U

    Uswe JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mi sijamuona huyo mtangazaji na sijui unamuongelea nani ila jua kuna watu wengi tu mle TBC akiwepo mmoja ambae ni rafiki yangu wa karibu ambao hawa-support ccm, infact in wanaCDM isipokua kwa ajili ya ajira hawajiweki wazi.

    kuna tofauti kubwa kati ya taasisi na watu wanaofanya kazi katika taaisisi hiyo, wapo hata polisi, wanajeshi na usalama wa taifa ambao wanasupport vyama shindani
     
  14. Mkomamanga

    Mkomamanga JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kwanza hakatazwi na masharti ya ajira kuwa mwanachama wa chama chochote kikiwemo CHADEMA, pili pale studio siyo karibu na kituo cha kupigia kura kwa hiyo kuvaa vazi la chama hamshawishi mtu yeyote kukipigia kura chama fulani, na tatu jana Moleli aliaibika kwa kutangaza habari ya CCM halafu picha ikatoka ya CDM nadhani ndani ya TBC1 wanajuana sana na wanahujumiana. Huyu Moleli nadhani ametumwa na CCM hata kwenye kipindi cha magazeti akiona habari ya CDM anaificha au anasoma bila kuonesha picha yake. Sasa wenzake hasa mafundi mitambo wameshamstukia jana wakaamua kumfanyia walichofanya. Heko TBC1 hatuwezi kuendesha TV kwa kodi zetu halafu ikawa ni sehemu ya mfumo kandamizi kwa walipa kodi wake, ni sawa na kukata tawi ulilokalia ukiwa juu ya mti.

    Nimeshangazwa na hilo, hasa nikizingatia kwamba, kwanza leo ni siku ya uchaguzi mdogo wa Ubunge katika jimbo la Arumeru Mashariki, na kwamba mbio za kampeni zilifungwa rasmi saa 12 jioni jana; na pili, kwamba, kwa jinsi inavyoaminika na wengi hapa jamvini ni kwamba kituo cha televisheni cha TBC1 kinaonekanaga kuwa na mtazamo hasi dhidi ya vyama vya Upinzani nchini, na hasa dhidi ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA)!

    Karibuni wachambuzi wa mambo mtoe tafsiri zenu kwa kitendo hiki cha mtangazaji wetu wa leo!
     
  15. sumasuma

    sumasuma JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kituo cha Shule ya Msingi Misufini, Kata ya Mbuguni CCM 72, CDM 132 wapiga 203, zilizoharibika 0.

    Makiba Majengo 02, CCM 87, CHADEMA 93,

    Ofisi ya Kata Majengo (Makiba) 04, CHADEMA 75, CCM 88, DP 2 jumla 166, iliyoharibika 1.

    Kituo cha Shule ya Msingi Ambureni O2, DP 1, AFP 1, CCM 47, CHADEMA 194,

    Usa River Shule ya Msingi CHADEMA 111, CCM 37

    Enguseni a CHADEMA 114 CCM 62

    Leganga CHADEMA 142 CCM 26

    Magadirisho1 - CHADEMA 116 CCM 37

    Magadirisho2 - CHADEMA 111 ccm 37

    s/m leganga - CHADEMA 142 CCM 26

    Majiachai A,B,C,D,E CHADEMA 573, CCM 276

    Kituo kingine Makiba, CHADEMA 23, CCM 95,

    Ofisi ya Kata Makiba CCM 107, CHADEMA 127,

    Shule ya Msingi Miembeni namba 01, CCM 103, CHADEMA 96

    Kikatiti CHADEMA 104 CCM 62

    Tengeru chuoni CHADEMA 114, CCM 24

    Tengeru hospt CHADEMA 220, CCM 40

    Kikuleto ofisini CHADEMA 104, CCM 84

    Makumira A = CHADEMA 118, CCM 42

    Makumira B - CHADEMA 100, CCM 42

    Makumira C - CHADEMA 92, CCM 50
     
  16. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Asee we unaumwa ugonjwa wa zinaa
     
  17. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kitendo chake cha kujitabanaisha na chama makini kwa kuamua kuvaa tai yenye rangi za bendera ya Chadema ndani ya Studio za TBC1. Hakuna mtu au taasisi Duniani yanye Hati Miliki ya RANGI.
     
Loading...