Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtangazaji wa RTD Abisae Steven afariki dunia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Barubaru, Sep 13, 2011.

  1. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Amani iwe nanyi,

    Nimepokea habari za msiba wa Mzee wetu Abisae Stephen aliyekuwa mtangazaji mkongwe sana na mwandamizi wa Radio Tanzania.

    Nimeelezewa amefariki dunia Juzi hospitali akiwa anasumbuliwa na maradhi. Na maiti yake imesafirishwa jana 12 aug kwenda kuzikwa kwao Moshi.

    Hakika Tanzania wamepoteza mwanahabari mahiri sana na mzoefu katika tasnia ya habari nchini humo.
    Kwa tuliowahi kufanya nae kazi japo kwa kipindi kifupi, Alikuwa ni mtu mcheshi sana na alikuwa mahiri sana kwa lugha mbalimbali za kigeni. Aliweza kuongea lugha zaidi ya tano ukiondoa lugha yake ya kikabila ya kichaga.

    Wengi tulizoea kumwita Kaka au hata Mz wa Lugha.

    Hakika ni msiba mkubwa na nashangaa mpaka leo waandishi wa habari huko Tz wameacha kuandika msiba huu.

    Hakika Mola amlaze pahala panapo stahiki.

    Ni Mimi
    Bi Nasriyah Saleh Al Nahdi.
    Doha
     
  2. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hii imeishawekwa hapa jamvini mpendwa, hebu fukuafukua utaiona

    ubarikiwe
     
  3. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    INNALILAH WAINNAHYRAJGHUUN, kwa sisi vizazi vya SLP tumepoteza mtu mahiri sana, ahasante kwa taarifa yako, lkn hivi hata (RTD) TBC nao kimyaaaaaaa?
     
  4. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    ndio anazikwa mchana huu huko kwao najara wilaya ya hai mkoa wa kilimanjaro, mungu amrehemu apunzike kwa amani.
     
  5. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mola amlaze pahala anapo stahikhi
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    R.I.P Absai Steven
     
Loading...