Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtangazaji wa Kike akabwa kiajabu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by HP1, Jul 19, 2012.

  1. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mtangazaji mmoja wa kike alikabwa kiajabu usiku wa kuamkia leo huko Mbeya. Kwa mujibu wa kipindi cha Morning Talk kinachorushwa na Radio Ebony FM ya mkoani Iringa, Mwanadada huyo alikumbwa na maswahibu akiwa ameenda kufatilia habari juu ya malalamiko ya kiwanja. Akiongea kwa tabu alisema "... ilikuwa majira ya saa nane usiku ambapo nilikutwa na kitu ambacho hakijawahi kunitokea maishani kwangu. Nilikuwa nimelala ghafla nikaanza kusikia kama watu wanatembea juu ya paa. Nilidhani kuwa ninaota, nikashtuka na kukaa kitandani. Niliendelea kusikia hao watu, na nywele zikanisisimka sana. Baadae kukawa kama mtu ananigusa nyuma yangu. Giza lilikuwa nene na mahali nilipofikia hakuna umeme, wanakijiji wapo mbali. Nikaanza kutuma meseji kwa watu ninaowajua, cha kushangaza meseji zikawa zinanirudia. Nikaanza kupiga kelele kuomba msaada. Kwa bahati nzuri ndugu mmoja akapata meseji yangu. Nilianza kukabwa mpaka shingo ikawa inabonyea ila kinachonikaba nashindwa kukishika. Alikuja huyo ndugu aliyepata meseji na kunipeleka kwake. Jamani kweli uchawi upo..."

    Ama kweli ukishangaa ya Musa uayaona ya Firauni!
     
  2. P

    Penguine JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 963
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 60
    Watakuwa CHADEMA hao. Ngoja aje Kova atatueleza vizuri. Hata hivyo, pole msana ndg. piga goti ukiomba na kusujudu. Amina.
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    yamekuwa hayo tena, lol.

     
  4. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 576
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    waefeso 6:11 inasema 'Kwa maana kushindana kwetu sisi si juu ya damu na nyama; bali ni juu ya falme na mamlaka, juu ya wakuu wa giza hili, juu ya majeshi ya pepo wabaya katika ulimwengu wa roho.
     
  5. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    pole ungekemea tu kwa maombi vitu vya disign hii vipo sana
     
  6. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,396
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    serikal imeamua kujikita ktk tasnia ya maigizo na filamu ikishirikiana na vyombo vya dola ngoja tuone mwisho wake
     
  7. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kweli maombi yanatakiwa
     
  8. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ni tukio la ukweli
     
  9. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mkuu let us be serious!
     
  10. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kweli hata mie nimeona hiyo kitu sababu kulikua na watu wamevaa magwanda walikua wanazunguka kwenye nyumba alikuwepo yule mtangazaji.
     
  11. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    duh wakati uchawi wa kizungu unatumika kutengeneza simu, intaneti na mitandao, magari......
    uchawi wa kiafrika hutumika kuchezea watu usiku, kunyonga albino na kuchunana ngozi...
     
  12. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ni katika JINA LA YESU BWANA ALIYE MWOKOZI WA MAISHA YETU
     
  13. Mwananzuoni

    Mwananzuoni JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Ulikuwa Hujui!
     
  14. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Si angekemea tu mapepo yote yangekula kona.
     
  15. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    pole kwa huyo dada.
     
  16. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    She needs to see a psychiatrist.
     
Loading...