Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtangazaji wa clouds afanywa kitu mbaya mkwajuni!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Dec 30, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,532
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Kweli maisha bora kwa kila mtanzania..na kila siku hawa vijana wanakuja na
    njia mpya ya kuwezesha kuokoa maisha yao na familia.....
    majuzi asbh kuna mtangazaji mmoja akawa anaelezea watanzania tuwe makini muda wa saa mbili
    kwenda tatu/...akasema kinondoni akufai kabisa kumeibuka njia mpya ukifika kituoni ukiona watu wanakuja wamebeba ndoo mbili ogopa sana sana...,akasema kuna jamaa yake alikuwa amekaa anasubiri gari gafla akasimama alipoona linakuja akakuta limejaaa
    Baada ya muda wakaja jamaa wawili na mama mmoja wamebeba ndoo jamaa akajua wenzake
    akiwa amesimaama jamaa wakamtunuku kichwani zile ndoo mbili yaani kumfunika kama MALECELA anapowatunuku wana OPEN..jama iliwachukua dk 2-5 kumaliza shuguli maalum iliowapeleka pale kituoni na kurudi na zana zao ndoo kama walivyokuja huku walipomaliza wakamkata jaamaa ngwara akiwa na ndoo na kuichomoa wakaondoka...jana nikiwa pale mikochen kuna bar moja nilipak kula nikaona vijna wa killaaaaaudsss wakijimwaya pemben wakaanza kutaniana kwanza shukuru mungu awakukunanii wale jamaa washenzi sana sana noma..jamaa akaanza kujibu e acha tu nilibaki nimesimama kama niko kwenye lift maana ile ndoo ilinifunika mikono yote...nilicheka sana sana nikakumbuka kisa cha asbh

    Kwanza nakupa pole mh mtanagzaji hiyzo zote ni moja ya maisha bora kwa kila mtanzania ....na wewe tafuta mbinu ya kutoka
     
  2. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Duh!
     
  3. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh! Inatisha....tuwe makini wadau
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,532
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Mageuzi hapo amna umakini ni kuwa mpole na kushikilia zipu basi omba isikukue nilicheka sana maana n mwaka juzi tu kakanga pale magomen alifunikwa na ndoo akiwa kasimama na binti na mwanaume nyuma yake wakamuwasha hela za mauzo ya nyama ya wiki nzimashwaaa...ni hatari tupu..
    Wakianza kushika zipu hat kama ni kisu wacha wakupige usikubali wakuvue bila kuona weeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

    hatarii kubwaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Pale Jangwani wanasyle kama hiyo wanabeba jiwe begani wamevilingisha kwenye kiloba ukipishana nao umekwisha unajikuta upo Kibasira
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hahaha niliisikia LIVE hiyo jamaa akitahadharisha akasema si roba ya mbao tena kuna roba na NDOO, kweli vibaka wabunifu
     
  7. z

    zamlock JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    yote yanasababishwa na ugumu wa maisha ambayo yamesababishwa na kiktwete
     
  8. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Haloooo! Asante kwa taarifa yako, inatulazimu kujua mbunu mbalimbali ili kujilinda na waovu.
     
  9. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hasa utafanya nini ukiwaona na ndooo???utatoka mbio au??hahaha
     
  10. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Ndoo kubwa au ndogo? Au wanaangalia ukibonge wa mtu?
     
  11. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,700
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    i was here
     
  12. NG'WANONE

    NG'WANONE Member

    #12
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatari
     
  13. tama

    tama JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Na kweli kama inakufunika mpaka mabegani nadhani wakikulia timing wanaangalia waje na ndoo kubwa au ndogo wakuvae nayo kweli maisha ni magum kwa wananchi wanawaza watokeje kesho na huku viongozi wetu wanawaza jinsi ya kesho yake waibaje na kujilimbikizia mi mali mmh!
     
  14. v

    vicenttemu Member

    #14
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni huko Dar, mkifika kituoni nyoshen mikono juu mmshikilia cm zenu na wallet pia, hawataweza kuwavalisha tena ndoo, labda waje na mapipa sasa. Try ths, its not a joke. all the best
     
  15. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahha hii nimeipenda...
     
  16. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama imefikia wakati ukiona watu wamebeba ndoo unatoka mbio,basi ishakuwa balaa hahahahhahahahahaah..huu ni u-mento!
     
  17. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Mh!!! una uhakika?? walianza na nondo, wakaja na kabali za mbao kama unakumbuka enzi za kiboko msheli na black mamba kuanzi magomeni, manzese, tandika na tandale sijui huko nako alisababisha kikwete au ndio mambo ya ukasuku unadaka hata visivyotakiwa kudaka???:yuck::yuck:
     
  18. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #18
    Dec 30, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,057
    Likes Received: 9,752
    Trophy Points: 280
    Dar tambarare!
     
  19. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #19
    Dec 30, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    du huu ni ubunifu wa hali ya juu yani mbavu cina
     
  20. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #20
    Dec 30, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu umenichekesha cana mbali yakucheka nahic we ni mmoja wao mana tukisha display mnachukuakiulaini
     
Loading...