Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtangazaji Maulid Hamad Maulid wa ITV Amefariki Dunia!.

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Pascal Mayalla, Oct 18, 2011.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,560
    Likes Received: 6,190
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,
    Nimeipata taarifa hii toka Zanzibar.

    "Aman kwako! Maulid Hamad Maulid, ripota wa itv zanzibar, ametangulia mbele ya haki,
    innah lillah wainna illahi rajiun!".

    Chanzo cha kifo ni ugonjwa wa moyo. Mazishi/Maziko ni kesho saa 4:00 asubuhi huko Zanzibar.

    RIP Maulid Hamad Maulid.

    Pasco.
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii Iko hapa Masaa mawili yaliyopita

    Asante Mod Wataunganisha\

    RIP Maulid
     
  3. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,560
    Likes Received: 6,190
    Trophy Points: 280
    Asante kwa taarifa.
    Nilipoletewa nikadhani ni breaking news.
    Mode please iunganishe.
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,598
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    R.I.P Hamadi.
     
  5. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    poleni sana wafiwa!
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    rip mzee wa wak0mboz wa ng'ambo
     
  7. S

    StoneTown Senior Member

    #7
    Oct 18, 2011
    Joined: May 28, 2007
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli sote ni wa Muumba na sote marejeo yetu ni kwake, Maulid Hamad ametutoka na ameshakwenda mbele ya haki kilichobaki ni kumuombea dua kwani alikuwa amelazwa hospitali tokea mwezi uliopita akisumbuliwa na kifua kikuu lakini tutakumbuka kwamba Maulid alikuwa akisumbuliwa na matatizo ya moyo kwa muda mrefu sana na ameshawahi kupelekwa India kwa ajili ya matibabu na tokea kufanyiwa upasuaji nchini India amekuwa afya yake huwa nzuri na wakati mwengine huzidiwa kwa zaidi ya miaka mitano sasa alikuwa akisumbuliwa kiafya lakini alikuwa ni mpambanaji wa kweli katika kazi hakuwa anataka mchezo kila siku akijituma licha ya kuwa tukimshauri sana apumzike lakini anapumzika pale anapoumwa tu na anapopata nafuu huendelea na kazi zake kama kawaida. Mola aiweke roho ya marehemu peponi amin
    stone towner
     
  8. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kweli remmy alijiimbia kifo hakina huruma..
     
  9. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    RIP hamad maulid.
     
  10. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    RIP Hamad Maulid
     
  11. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Poleni wafiwa na wapambanaji wote. M/mungu atupe uvumilivu katika kipindi hiki cha msiba.
     
Loading...