Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtangazaji Mahiri

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Tugutuke, Mar 20, 2012.

  1. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari wana Jf.
    Jamani mimi napenda sana utangazaji hasa Tv & Radio Broadcasting. Najijua nina kipaji cha kutosha kutangaza. Sijasomea fani hiyo sehemu yoyote. Kama kuna muhusika humu ndani ya Jf plz naomba anipe chance hiyo. Niko tayari kufanya kazi kwenye kituo cha redio n Tv sehemu yoyote hapa Tz.
    I hope sitamwangusha mtu,na atapenda!
    Nipeni nafasi jamani.
    Niko serious wajameni.
    Na niko tayari angalau kufanyiwa testing ya one month for free.
    0718651174, 0787638644
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    unajua kidhungu?
     
  3. Keen

    Keen JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 620
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kiwango chako cha juu cha elimu ni kipi?
     
  4. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,725
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    msikilizeni jamani kwani siku hizi kusoma ni udhibitisho tuu marifa kwa mkichwa!! Yawezekana jamaa ni jembe sana, na watu wa aina hii ni wakipekee sana, laiti ningekuwa na uwezo ningekutafuta!!
     
  5. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,149
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Demo tape? Irushe hapa jamvini.
     
  6. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Nenda clouds.
     
  7. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,083
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    tbc umekosa kazi kweli? mbona hawana watu, ebu jaribu uende pale. Ila shauku yako ya kutaka kutangaza Mungu umuweke mbele ili usijikite kutangaza mambo yanayomchukiza.
     
  8. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Umepotelea wapi Jeryson kuna maswali ya kujibu kiwango chako cha elimu, ufahamu wa lugha yaani Kiswahili na Kingereza, na Je upo mkoa gani kwa sasa ?
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Utafanikiwa tu.
     
  10. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,952
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Sasa tokea jana ulikuwa unajizungushazungusha nini!? Ooh kazi ya baa siwezi..
     
  11. M

    MULANGILA Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila kazi ina miiko na maadili yake. Sasa kama hujaisomea hiyo kazi si utavurunda bro?
     
  12. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Clouse wapo wengi wa aina yako nenda pale,mchonvu nae alisema anakipaji kama wewe..
     
  13. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yah! Nafahamu kidhungu,ila kukijua duh! Hapo kidogo napata utata. Lakini all in all lugha sio tatizo kwangu.
     
  14. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    clouds naona kama kumejaa vile!
    Ntajaribu kuongea na Ruge. Mwenye contacts zake plz.
     
  15. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sidhani kama ntavurunda mkuu.
    Napiga kazi tu mbona!
     
  16. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Madam T, si nimefunguka sasa!
    Msaada wako sasa.
     
  17. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    AK-47, nipo tu.
    Kuhusu kuelewa lugha,kiswahili na Kiingereza navifahamu tu,kiwango changu cha elimu ni A-Level,
    na nipo Mkoa wa Dsm. Ila naweza kwenda mkoa wowote kupiga job.
     
  18. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    asante sana mkuu,kwa kunielewa nataka nini!
    Be blessed.
     
  19. Mlendamboga

    Mlendamboga JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    yaaa siku hizi ni kutuma demo kwanza haitwi mtu bila kusikia sauti yake labda ngoja nikuandalie script usome halafu record weka jamvini hapa ukifanikiwa kusoma vyema nitakuunganisha mahala moja kwa moja! wengi wameshasema wanaweza wakishafika studio wakajaribiwa hata wakishindwa wanalilia ooooh nitajifunza nitaweza!!! hatutaki hiyoooo nitakutumia scripti kupitia pm yako kesho masaa ya mchana halafu uisome na urekodi kwenye any form ingawa nzuri kwenye software yeyote unayoijua ya sauti iwe fruitloop,adobeaudition,pinacle nk!
    Ni mdau katika sekta hiyo niliyekata shule Afrika Kusini kwenye tasnia hiyo na kufanya practical pale SABC natambua hata harufu tu ya sauti!!!!
     
  20. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Poa poa mkuu! Nitumie halafu nitajirekodi, utanijudge basi.
    Asante sana.
     
Loading...