Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtangazaji maarufu wa duru za michezo afariki dunia!

Discussion in 'Sports' started by daniel don, Jul 23, 2012.

  1. daniel don

    daniel don Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :spy:Mtangazaji maarufu wa kipindi cha duru za michezo Wapo radio Fm Joseph Mapunda amefariki dunia baada ya kuugua kwa muda mfupi ktk hospitali ya Temeke Juzi. hiyo ni kwa mujibu wa matangazo ya Wapo Radio Fm na mdogo wa Marehemu..Mungu awafariji ndugu wa marehemu pamoja na wafanyakazi wote wa Radio hiyo. Bwana alitoa na bwana ametwaa...jina lake lihimidiwe!
     
  2. m

    matambo JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sisi ni mavumbi na mavumbini tutarudi, poleni wafiwa
     
  3. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    R.I.P mwana habari wetu Joseph Mapunda
     
Loading...