Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtangazaji Dambaya TV mlimani, ana matatizo ya kuunda maswali

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mantissa, Oct 29, 2010.

  1. Mantissa

    Mantissa JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Tv ya wanazuoni,jamani imeboa kumpeleka mtangazaji Hamis damumbaya ambaye anaonekana kuaibisha taaluma yake kabisa, hana lolote.
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    mbona wote wameboa tu, au unachuki binafsi na huyu bwana?
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    waandishi woote vilaza
     
  4. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    hamisi dambaya ni bogas yani hata kingereza hajui halafu ana tabia za kiswahili yani kuimabaimba taarab yani kwa kweli sis wanachuo tunamjua vizuri sana ni aibu tupu sijui nani kampeleka
     
  5. K

    KUNO NA KUNO Member

    #5
    Aug 6, 2014
    Joined: Jul 11, 2014
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mtende, kujua Kiingereza siyo uhakikisho wa kuwa na busara wala akili, hapo kwenye tabia za Kiswahili ndiyo umenigusa, mara nyingi watu wenye tabia za Kiswahili swahili hata wasomeje madarasa na madarasa huwa ni punguani kwa baadhi ya mambo, na huyuo bwana ashajamba, avumilie tu ushuzi wake uishe harufu aendelee na safari...kapata ngekewa kuingia huko kwa kuvutwa shati!
     
  6. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2016
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,630
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Huyu Jamaa Naye Unafki Wa Kuiponda Rasmi Umemlipa Hadi Kuwa DED Nanyumbu
     
Loading...