Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtangazaji Clouds Zamaradi Mketema kuwania Ubunge

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Lucchese DeCavalcante, Jul 22, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Na Mwandishi Wetu
    Mtangazaji anayekuja kwa kasi kwenye ‘field’ hiyo Zamaradi Nketema ambaye anapiga mzigo katika Kituo cha Radio Clouds Fm, naye ameamua kwa moyo mmoja kuingia kwenye siasa huku kiu yake ikiwa ni kutinga Bungeni baadaye Novemba mwaka huu.

    Juzi, Jumanne Amani lilitumiwa ujumbe mfupi na chanzo chake makini, kikitonya kwamba: “Oyaaa Zamaradi amechukua fomu ya kugombea Ubunge kupitia Viti Maalum – CCM.”

    Kama kawa, bila kuchelewa Askari wa Amani alimvutia waya Zamaradi na kutaka kujua ukweli wa stori hiyo ambapo alitoa ushirikiano wa kutosha.

    “Ni kweli nimechukua fomu leo (Jumanne) na ninatarajia kurudisha kesho. Siwezi kuongea mengi kwasasa, labda hadi nitakaporudisha fomu. Nitafute kuanzia kesho (Jumatano) na kuendelea, ninaweza kuwa na mengi ya kuongea,” alisema Zamaradi.

    Zamaradi anakuwa Mtangazaji wa pili wa kituo hicho kurusha karata yake kwenye kinyang’anyiro hicho baada ya marehemu Amina Chifupa kufanikiwa kuingia bungeni kwa uteuzi kama anaowania.

    SOURCE: GBL
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    GBL:Ze comedy
     
  3. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Wishing her Lucky..
    But Amina was Amina...
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Unamaanisha huyu hapa kwenye picha!
    Aiseee!

    [​IMG]
     
  5. K

    Kifuna JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2010
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aanze basi kuvaa kwa nidhamu asionyeshe kifua!! Akumbuke ubishoo huo Amina uliwahi kumtoa nje ya Bunge baada ya kuvaa ndivyosivyo. Tunajua anaweza lakini aache kuvaa vinguo vya watoto. Zaidi ya hayo kila la kheli.
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Sasa watoto wanataka kujaa bungeni
     
  7. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yeah the same 'cute' gal
     
  8. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Karibu sana kugombea vitanda maalum sori viti maalum.
     
  9. D

    Diana-DaboDiff JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2010
    Joined: Jul 13, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuwa na vijana ni muhimu bungeni,maamuzi mazuri mdogo wangu.
     
  10. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ..she luks too young kuwa na majukumu...all the best lakini...
     
  11. D

    Diana-DaboDiff JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2010
    Joined: Jul 13, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Atajifunza tu Rose,mwanzo mgumu.
     
  12. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Duh!
     
  13. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,571
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    Akumbuke kuna akina watu kama akina Kabwe................. huwa wanakula sahani moja na watu kama hawa.................. Amina Chifupa si ndo alikuwa wa namna hii na alitoka Redio hiyo hiyo
     
  14. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Namuonea huruma akifanikiwa kuingia bungeni na kukutana na kina Nchimbi sijui kama atasalimika.
     
  15. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Anajua kwanza Nini maana ya Bunge, nini kazi za Mbunge! Je anajua Mfumo wa Taifa letu? Naamini kabisa kuna Wabunge wengi hawafahamu kwamba Bunge ni Mhimili wenye Nguvu kama ilivyo Serikali na Mahakama
     
  16. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #16
    Jul 25, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Curiosity has its own reason to exist..labda anajua fika nini anachoomba kukifanya. Vinginevyo bunge si kipindi cha sinema au leo tena, Lol
     
  17. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 790
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nimecheka sana sana, hata huko kwenye comments zinafuata hakuna haja kwenda!.
     
  18. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #18
    Jul 26, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    It seems bungeni hakuna standards tena.
     
  19. M

    Mutu JF-Expert Member

    #19
    Jul 26, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi watu wengi wanao enda bungeni wana jua katiba na sheria za nchi? Sio huyu tu bali wengi wao kwa ujumla.
    Naunga mkono kwa vijana kuwa part of the changes ,ila kwa kijana kujua mengi inabidi awe katumia muda wake vizuri kufanya her/his home work .
    just curiosity.Otherwise I wish her the best.
     
  20. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #20
    Jul 26, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    ama kweli ubunge sasa unataka kuwa kichekesho, hivi huyu wa darasa la nne pale clouds FM awe naye mbunge lahaulaa usishangae na kibonde nae akataka kugombea ubunge, wao wakae na clouds yao kupiga umbea we need serios people in the parliament katika kipindi hiki tunachotaka mabadiliko ya kweli tanzania na sio wauza sura kama hawa comedians wa clouds FM.
     
Loading...