Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtanganyika wa kwanza kuhutubia UN

Discussion in 'Jukwaa la Historia' started by Mr. Tanganyika, Nov 13, 2010.

  1. Mr. Tanganyika

    Mr. Tanganyika Member

    #1
    Nov 13, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inasemekana Nyerere si mtanganyika wa kwanza kuhutubia UN, na kwamba wapo waliomtangulia lakini wazee wakajikomba kwa babu wakapindisha historia......kuna mwenye data!

     
  2. M

    Mkora JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 351
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu kwani hujui kwamba hata uhuru alipigania peke yake
    il hali watu chungu mzima waliacha kazi ku sabatage wakoloni
     
  3. Mr. Tanganyika

    Mr. Tanganyika Member

    #3
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nani alikuwa Mtanganyika wa kwanza kuhutubia UN
     
  4. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Baba wa Taifa
     
  5. Mr. Tanganyika

    Mr. Tanganyika Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Si kweli
     
  6. Katibukata

    Katibukata Senior Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 27, 2007
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama si kweli twambie ni nani sasa
     
  7. M

    Marytina JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    siasa za CUF hizo (itikadi ya CUF ni kuleta majungu kwa kuendesha siasahistoria, mara dhuluma ya Nyerere dhidi ya wazanziba,mambo ya HANGA na ushiriki wa SEIF MAALIM kumdhalilisha Rais JUMBE)
    vijana tunataka siasaleo hoja bin hoja kwa issues zenye maslahi kwa taifa na sio tantarira za kihistoria.
     
  8. O

    Ome Member

    #8
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwani hiyo nayo ya mtanganyika wa kwanza kuhubiri UN italeta maisha bora kwa kila mtanzania!!!!!!!,
     
  9. Mr. Tanganyika

    Mr. Tanganyika Member

    #9
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Marytina tuheshimiane, mimi sifanyi siasa bali nafanya utafiti. Na huwezi kupingana na historia. Utapata wapi siasa leo usipoanzia jana. Ignorance of history made man to repeat same mistakes.
     
  10. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    kama ni wa kwanza au wa pili humu JF inatusaidia nini, ungeiweka katika habari mchanganyiko au intelligence
     
  11. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Wewe sasa naona unachuki binafsi na nyerere!hakuna sehemu yoyote katika historia ya Tanganyika inayosema nyerere alipigania uhuru peke yake!tuache chuki binafsi!!
     
  12. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Oh!I like this statement,it is very educative!!
     
  13. Iramusm

    Iramusm JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 401
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Ni Mwl.Nyerere
     
  14. K

    KISOSORA Member

    #14
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania bila Zanzibar haiwezekani kwani Tanzania ni zao la nchi 2 ZANNIBAR +TANGANYIKA,Labda umaanishe Tanganyika bila Zanzibar inawezekana.
     
  15. Mr. Tanganyika

    Mr. Tanganyika Member

    #15
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umesema vema kuwa ni wa pili......
     
  16. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nahisi kama ni wewe.
     
  17. Iramusm

    Iramusm JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 401
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Nimeipenda hii!teh teh
     
  18. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #18
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Ulisema ni kweli lakini taifa ambalo halina historia ni taifa gani? angalia wenzetu wana sheherekea uhuru walioupata miaka mia mbili iliyopita lakini wanaheshimu historia yao. Kuna upotoshwaji mkubwa wa historia yetu kuna watu kama kina tedy kasela bantu hawajatendewa haki na historia ya nchi hii. Ikiwa historia haina mpango basi suala la Richmond limebaki historia hali kadhalika hukumu kwakuwa imepita tuiche ibaki historia tulipe tunyamaze? Muwe mnafikiria impact ya ujumbe unaotoa. Miaka mia ijayo mtu kama Rostam atakuja kuandikwa kwenye historia pengine tofauti na mnavyomjadili humu JF atakuja andikwa alikuwa mpambanaji mwenye uchungu na mengi mengineyo itabidi tukubali historia!

    Au ulike wakati historia ya CUF isimtaje James Mapalala eti kwa kuwa ni Mkristo na wao wanasemwa ni chama cha kiislamu! huu utakuwa ni uwendawazimu. Au ifike wakati watu wasiseme kuwa mzee Mtei ni mwanzilishi wa CDM ilikuficha wasiojua historia kukihusisha chama na uchagga lazima historia iwe intact si ya nchi si mtu mmoja mmoja, si ya chama na wala si ya nchi.
     
  19. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #19
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Utafiti wako utakuwa mgumu sana mkuu kwasababu ya "Tanzania bila Zanzibar inawezekana :israel:" itakuchukua miaka hamsini kujua kuwa neno Tanzania linajumuisha neno Zanzibar ambayo ni nchi na kabla ya hapo yaani before 1964 hakukuwa na kitu kinaitwa Tanzania. NA ulivyo mbishi hadi ukijakukubali utafiti wako utakuwa umepoteza maana.


    Tanzania bila Zanzibar inawezekana :israel: inanitia shaka na wigo wa uelewa wako na kuwa hukusoma somo la historia shuleni.
     
  20. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,707
    Trophy Points: 280
    Ni chifu mareale, kunikosoa ruksa!
     
Loading...