Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtandao wa "wizi" Bodi ya Mikopa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kajima, Oct 28, 2011.

  1. k

    kajima JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Dec 5, 2009
    Messages: 715
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Baadhi ya wanafunzi wa mwaka wa kwanza school of Journalism and Mass Communication campus ya nje UDSM (waliokosa mikopo ila wapo kwenye pending list), wamekuwa wakiombwa rushwa na baadhi ya viongozi wa wanafunzi chuoni hapo ili waweze kusaidiwa kupata mikopo.

    Taarifa nilizopata zinasema, waliofanya hivyo kwa sababu ya uhitaji wamepewa mikopo (baada ya kutoa rushwa)

    Ukidadavua jambo hili la kusikitisha, utaona kwamba huyu kiongozi mbaya atakuwa na ushirikiano na mtu fulani ndani ya Bodi ya Mikopo


    Wanajamii Naomba kuwasilisha
     
  2. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,691
    Likes Received: 402
    Trophy Points: 180
    Njoo na chanzo na ushaidi wa kutosha wa taarifa yako,Kama hauna basi hii thread haina tija ndani ya jukwaa.Moderator will you please get this thread out here? Thanks.
     
  3. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Edit kwanza tittle yako halafu pelekeni TAKUKURU
     
  4. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi wewe ni mwaka wa ngapi hapo chuo, taarifa yako haijadiliki, tafuta ushahidi wa kutosha kisha uilete hapa, au ipeleke takukuru.
    ila ninashukuru kwa taarifa
     
  5. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Habari yoyote inaanza na tetesi bana!, sasa na wewe ni kazi yako vilevile kutafuta ushahidi. sio kuropoka tu!!. kama hujaridhika unapita kimya kimya!. alaah!!!!!!!!!.
     
  6. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,691
    Likes Received: 402
    Trophy Points: 180
    if you don't learn to gather adequate informations before you publish anything then you will be in great danger in this grobalized world,try to have every details and stay away with rumors cause they will get you know no where.
     
  7. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Do you think what we are doing here in JF is publishing!!! Ndio mana nikasema kama hujaridhika na taarifa yoyote pita kimya kimya!.
     
  8. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,691
    Likes Received: 402
    Trophy Points: 180
    nikikuacha na mawazo yako mgando na yaliyojaa utandu basi sitakua great thinker maana lazima tupeane taaluma mbalimbali tukiwa humu jf ambazo zitakutofautisha na watu ambao sio wanachama hii forum especially ya elimu.

    Jifunze kuweka taarifa ambayo inajadilika na sio rumors ulizozisikia mtaani ambazo hauna ushaidi nazo wa kutosha,ili tunapotoa mchango basi huwe na tija hata kwa watakao kuja kusoma baadae hizi comments zetu ziwe na mchango kwao.Nadhani umeelewa?
     
Loading...