Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtandao wa wapinzani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by vivian, Apr 5, 2012.

  1. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wana Jamvi, nimesikia mara kwa mara CCM wakisema ''Wapinzani wameandika kwenye mitandao yao'' hii mitandao ya wapinzani sijapata fursa ya kuisoma. napenda sana kujua Sera za wapinzani. naombeni mwenye link ya moja ya hiyo mitandao ya wapinzani anisaidie please!!
     
  2. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tovuti ya Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA)
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Umetega mitego ya nguruwe!
     
  4. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ha ha ha!
     
Loading...