Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mtandao wa voda noma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by superfisadi, Dec 15, 2010.

  1. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani kama kuna siku nimeudhika ni leo , mtandao wa voda unakera sana tokea saa tatu asubuhi napiga simu haziendi inabidi nitumie mtandao mwingine kuwasiliana na watu wa voda hivyo unanizidishia makali ya maisha kwani inaongeza bajeti ya voucher .
    kama kuna watu wa voda humu rekebisheni si mambo haya
     
  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    tumia tigo ndugu usijilazimishe kutumia mitandao isiyokutaka
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Uko maeneo gani?mbona mimi natwanga tu.
     
  4. M

    MZEE SERENGETI JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inawezekana simu yako inayo shida,mi tangu asubuhi natwanga tu.
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Kuna jama yangu yupo Kanda ya ziwa nadhani Geita yeye ni Engineer wa Voda anasema kulikuwa na Outtage ya Network huko, km upo huko nadhani ndo umepata hayo madhara lkn ananiambia sas hivi mambo mswano
     
  6. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    niko a town , hata watu wengine naowatafuta wa voda nao wanalalama hivyohivyo
     
  7. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2010
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    use tigooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo
     
  8. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huku A town bado inasumbua inawezekana mitambo yao imezidiwa kwa hiyo wanatoa huduma kwa mgao
     
  9. D

    Dick JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Network ya huko ndo matatizo, pole mwaya.
     
  10. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mtumiaji wa mtandau wa voda wa siku nyingi lakini napenda nikiri voda siku hizi wamezidi kwa uchakachuaji; promotion nyingi wanazofanya ni mageresha tu, ukipiga simu wanachelewesha maksudi kukuunganisha ili hela zako zianze kutumika kabla hujazungumza, hata umalizapo kuongea hali ni ile ile n.k, n.k. Kwa hali hiyo nimefikia uamuzi wa kuachana na mtandao huo.
     
  11. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 614
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    lugha kweli imepanuka kama mtandao wa tigo yani nilivyoona mtandao wa voda noma nikajua noma ya kumaanisha babu kubwa kumbe uozo...haya napita
     
  12. E

    Epifania Senior Member

    #12
    Dec 15, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utaratibu wao wa moderms ni wizi mtupu, mimi walikata bunlde yangu yenye 1.6GP almost TZS40,000. Ukipiga customer care kila siku hadithi tofauti. wameniudhi na nitahama soon.
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Dawa ni kuwa na line ya kila mtandao wakikuzingua voda unaweka tigo,Airtel, Zantel....
     
  14. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #14
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    watuwekee line za kuwatukana Customer Care!
     
Loading...