Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtandao wa TanzaniaDaima na Virus

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chuma, Apr 30, 2009.

  1. C

    Chuma JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2009
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wadau naona kila nikifungua page(s) ya tanzania Daima napata alert za virus. name "trojan malframe!html" kuna wengine wanapata the same case(s)??? ni vema waarifiwe kama taathira ni kubwa kwa watumiaji. nakumbuka mitandao yetu bongo mingi haikawii kuwa hacked au kuwa na viruses.
     
  2. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2009
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    ...Nilifikiri niko peke yangu! Hata mimi ndio ninachopata. Kulikoni?? (Swali, Sio Lile Gazeti!)
     
  3. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Labda mafisadi papa wamepiga...
     
  4. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sentensi yako yaweza kuwa karibu zaidi na ukweli!
     
  5. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mtandao huu huwa una matatizo sana, ila hapa karibuni walianzamchezo wa kuto update nimeshausahau siku nyingi. IPP wao niliwasahau kwa mchezo wa kuweka vichwa vya habari tu ukibofya story not available.
     
Loading...