Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtandao wa Simu wa tiGO kukata Tsh 34/=

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Suip, Mar 15, 2012.

  1. Suip

    Suip JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 701
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    Kwa wana JF anayefahamu hili la mtandao wa simu wa tiGO kutoza TZs 34/= kila siku kutoka katika salio langu bila sababu, kwani mimi si mtumiaji sana kupigia mtandao huo kutokana na watumiaji wengi katika eneo letu hutumia VodaCom, ila mimi nautumia kuperuzi internet siku packet data ya voda inapogoma. Ni juzi tu niliongeza salio na mpaka leo hii wameshanikata Tshs 102 na sijampigia mtu wala kuperuzi internet. Kwa anayefahamu anisaidie kwani nimewapigia customer care hawapokei.
     
Loading...