Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtandao wa robo shilingi umewavamia wamakonde kwa kasi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Msandawe Halisi, Jan 18, 2011.

  1. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Jana kwa dirisha la jirani yangu hapa Masasi nasikia. Siyo vizuri, Mbona kunuka hivyo, wewe uchikii kunuka Baa!! Ndio nini tenaa.
    Nikajua yale yale. Jamani!! Huu mtandao mbona unaenea kwa kasi sana. Tutakiokoaje kizazi chetu, au ndio uwazi wa kidunia. Wiki ijayo nitasafiri Moshi na Arusha, Nitawapasha yatakayo jiri huko.
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    sawa.ni icho ndo ulichokiona uko masas?
    au ulipenda kukiona na kusikia iki tu ?
    asante.
     
  3. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45

    Nimeviona vingi tu, kama dagaa mchanga, Tofauti ya dada wakichaga na hawa. Huku pesa siyo kila kitu, wanachekeshwa kidogo halafu wanashikwa mkono, wanamaliza. Na vingine vingi tu. Ila hiki tu, ndicho kilichonishangaza.
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    We Msandawe kweli.... usitusingizie, siye hatufanyi mambo hayo. Hicho ulichosikia kilikuwa na maana nyingine kabisa... unless uniambie kwua ulishuhudia
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,189
    Trophy Points: 280
    Mpiga CHABO profesheno ndio wewe.
    Yaani unazunguka Tanzania nzima kusikiliza na kuchungulia watu wakikwatuana, du!!!!
     
  6. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huko Moshi na Arusha unakokwenda ni kuangalia watu wanavyo du ze nidifuli au??

    Unaonyesha wewe unajua sana kupiga chabo.
     
  7. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45

    Kesho yake nilijifanya usalama wa taifa kutafiti. Nakijiridhishwa kwanza kabla ya kuweka hadharani
     
  8. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Hapana! Kutafiti yatakayo nishanganza huko
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kwamba ako kamchezo ndo kamekushangaza kukaona ukoo?
    ulizan mjomba nchumariiii atumii?
     
  10. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Nilijua hawa mayakhe wa Oman na Maskati wameueneza pwani ya Dar,Tanga na Zanzibar tu. Ukustajabu ya Musa, yawezekana Kigoma umeshafika tayari
     
  11. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    :frog:
     
  12. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    :Cry:
     
  13. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwenye ToR ya kazi unayokwenda kufanya huko hilo za kupiga chabo lipo? Namba ngapi??
     
  14. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45


    La kupiga chabo alipo. Utafiti wangu ni wakusikia na kuhoji tu, kuona naogopa. Ukiona vitu vya ajabu sana hapa duniani. Umri wa kuishi upungua.
     
  15. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapo ni kusikia au kusikiliza???
     
  16. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
     
  17. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
     
  18. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
     
  19. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Sasa mzee wa chabo kuna ubaya gani kama wameridhiana kutumia rodo shilingi! Ile kitu haina harufu bwana, tena utafikiri pertume atiii! waanza jipaka hadi usomi dadadeki! huyo wala alikua hatumii ndo mana akahisi harufu!
     
  20. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #20
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45

    Utafiti wa kutosha ulifanyika asubuhi ya siku hiyo. Sikurupuki yakyee!
     
Loading...