Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtandao wa ngono!..

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Avatar, Mar 19, 2011.

  1. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #1
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Kijana wa Kihaya aishiye huko Marekani alimpigia simu mama yake. Maongezi yao yalikuwa kama ifuatavyo: Kijana: Mama, nina virusi vya UKIMWI! Mama: Mwanangu, ninakusihi, ninakusihi, ninakusihi sana, usirudi nyumbani kabisa. Kijana: Kwa nini mama? Mama: Endapo utarudi nyumbani, mkeo pia ataathirika. Mkeo akiathirika atamwathiri pia mdogo wako. Mdogo wako akishaathirika atamwathiri pia msichana wetu wa kazi. Ujuwe mwanangu, msichana wetu wa kazi naye atamwathiri pia baba yako. Baba yako naye atamwathiri mdogo wangu, mdogo wangu atamwathiri mumewe ambaye naye ataniathiri mimi pia. Mimi nikishaathirika nitamwathiri mtunza bustani wetu. Mtunza bustani wetu akishaukwaa atamwambukiza pia mdogo wako wa kike. Mdogo wako akishaupata tu, ujuwe kijiji kizima kimeupata! Mwanangu, kwa jina la Mungu, tafadhali, tafadhali kiokoe kijiji chetu. Ninakusihi tena mwanangu, USIRUDI TENA NYUMBANI!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Du...this should not be taken as a joke, but with due regard!!
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kwanini mhaya?
     
  4. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #4
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Yes sir!..
     
  5. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #5
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Just a tribe... Kuna ubaya kwani!?..
     
  6. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    It s a reality that sounds like a joke.
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    atue kia then kwa babu kabla ya kwenda kyaka
     
  8. j

    jitu la kale Member

    #8
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 62
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    una ujasiri na akili kama za BATA za kujialishia wasiwasi
     
  9. SHINYAKA

    SHINYAKA Member

    #9
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kujiharishia and not kujialishia!!
     
  10. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    cheni ndefu sio mchezo
     
  11. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    ndio maana kwa babu watu hawaishi
     
  12. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    walijulikana kwa kupenda saanaa ka mchezo ka wakubwa
     
  13. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    lord have mercy
     
  14. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hahahahahaha hii ni joke tu mzee. Ukimwi noma
     
  15. z

    zayat JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni familia poa hawajui kusema no
     
  16. mwanaNyamilele

    mwanaNyamilele Member

    #16
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni joke hiyo lakini ndivyo ilivyo katika maisha yetu watu wote hao wakahapo pamoja hayo utokea hata kama si chen:ballchain: yote hiyo ila Baba na mtoto wake wa kiume wakiwa na Housegirl wanachangia, Baba, mkewe akiwa na mdogo wake baba anakula wote n.k. hayo yamo tuwe makini sote tuwapo na familia hizo wengi wanaangamia kwa kitu cha kati kitamu ila ukila vya pembeni vichungu aaah hupo mpaka mkombozi arudi atakukuta!
     
  17. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Tuambizane hapo kwenye red mkuu....hivyo ndivyo vinavyotakiwa

     
  18. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #18
    Mar 22, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mdogo wako akishaupata tu, ujuwe kijiji kizima kimeupata!
    Teh teh teh!! Sio la kucheka!!. Nilichogundua hapa wahusika wote wamepeana mmoja moja lakini masiki huyu bini¡ti yeye ndiye anabeba kijiji kizima. Humtendei haki.
     
  19. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #19
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kaka mbona wahaya?
     
  20. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mtu hawezi kuunda kitu kipya. Kama umesema itakuwa uko miongoni mwao au umeambiwa!
     
Loading...