Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtandao Wa Kero Wa Serikali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by M-bongo, May 23, 2008.

  1. M

    M-bongo JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2008
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    NISAIDIENI !
    Naomba wana JF wanisaidie ile web page ya KERO(wananchi) kuna ishu nafuatilia. msaada wakuu
     
  2. Kuntakinte

    Kuntakinte JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2008
    Joined: May 26, 2007
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkubwa Heshima yako,

    Kamata hiyo hapo ujiachie

    http://www.wananchi.go.tz/
     
  3. M

    M-bongo JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2008
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuntakite! I salute u in the name of JF
     
  4. M

    M-bongo JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2008
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Waheshimiwa wana JF naomba niwathibitishie kuwa mtandao tajwa hauna maana yoyote zaidi ya kupoteza muda wa watumaji, personally nimetuma posts zaidi ya wiki mbili sasa ninachojibiwa eti swala bado linashughulikiwa, Ghooosh! si bora turudi kule kule enzi zile za kuandika kwenye uhuru na mzalendo halafu Editor anachagua habasi ipi iandikwe, Damn
     
    Last edited: May 23, 2008
  5. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2008
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kuna jamaa yeye kaamu kutengeneza webpage yake;kero zinazomgusa anaamua kuziweka kwenye webpage yake kwaajili ya ku-share na wengine.
    Nafikiri na yeye labda alikuwa hajui tovuti hii au ameona ni michosho kwake.
    webpage yenyewe ni jubi.wordpress.com
     
  6. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #6
    May 23, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nadhani haisaidii hii, maana zamani kulikuwa na "mikingamo" mtu anatajwa moja kwa moja redioni na wote tunasikia lakini imeshindwa!!
     
  7. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Na mimi sijui kama inasaidia. Maana hata hii forum ni kama hiyo web page yao. Waje hapa wasikie kilio cha wananji. Wasipotaka kusikia lakini watakuwa wameshasikia. Wahaya wana msemo unasema "Empisi ekanyampila eibale, eti nolwo otagamba wakaulila" ikimaanisha kwamba fisi alitolea jiwe ushuuzi na kuliambia kuwa ingawa hukusema lakini kaarufu umekasikia" ah ha ha ha hahhhhhhhhh
     
Loading...