Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtandao wa IFM wahujumiwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mwanamapinduko, Jun 14, 2011.

  1. mwanamapinduko

    mwanamapinduko Senior Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wadau nimejaribu kuingia kwenye mtandao wa IFM ili kucheki mambo ya waliochaguliwa kujiunga na chuo lakini nikapelekwa kwenye mtandao wa start logic na wanasema this site has been suspended. Wenye taarifa zaid mtujuze, je hawa Ifm wanadaiwa na hawa jamaa wa start logic?
     
  2. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,152
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Nenda chuoni moja kwa moja achana na haya mambo ya mitandao,utakosa chance ya kujiunga!
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ni ushauri bora kabisa. mambo mengine hatuyawezi bado.
     
  4. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    wewe nenda chuo kabisa mana mambo ya namna hyo hayajaanza jana wala nini wewe nenda kakomae chuo
     
Loading...