Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtandao wa Airtel umekuwa-down Siku Tatu Sasa, Ni Kwa nini?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by eedoh05, Sep 1, 2012.

  1. e

    eedoh05 JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huku kwangu Mbezi Kimara mtandao uliokuwa faster kuliko yote ulikuwa ni airtel. Cha ajabu siku tatu hizi, je na kwenu pia? Sababu inaweza kuwa nini?

    Mwanzoni nilikuwa natumia modem ya Vodacom ambayo kwa kutumia Join Air Software nikawa natumia pia SIM za mtandao wowote Tanzania. Hatimaye nikanunua modem ya Airtel nikitataraji speep itakuwa ni ile ile. Kumbe imekuwa kinyume chake.

    Naomba maoni yenu wataalam na wazoefu wa hizi modem na mtandao wa Airtel.
     
  2. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hata mimi napata tatizo hilo..Hata ku-connect ni shida,hili tatizo ni mwezi sasa inaendea kwani zamani airtel ilikuwa fasta...
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Amia Airtel.
     
  4. temboemll

    temboemll Member

    #4
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Piga 100
     
Loading...