Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtandao upi ntaponea internet?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by G spanner, Oct 18, 2011.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wadau naomba msaada khs internet ya mtandao upi itanifanyia fair coz kudownload ni sehem kubwa ya matumizi yangu ya internet na hata kama si hvyo bado matumiz yangu ni ya mfululizo NIMEJARIBU VODA wananiua sana mb 150 kwa elfu tatu inawahi kuisha NIMEJARIBU ZAIN/AIRTEL wanafair coz 400mb kwa 2500 BUT network imekuwa tatizo wanataka niwe karibu na Mnara PIA imekuwa kikwazo kwangu nimeshidwa naomba kujua khs mitandao mingine kati ya ZANTEL na TIGO vipi khs bundle zao jamani naomba msaada wa maelezo!
     
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Zantel wapo cheap.wajaribu
     
  3. knaan

    knaan Senior Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Airtel ya ukweli kaka .mbona me natumia kama 5 months nw
     
  4. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    bunle za zantel zikoje?Tsh. Ngapi kwa mb ngap?
     
  5. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa matumizi yako,TTCL inakufaa 1hr=buku,internet unlimited
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Zantel chp? Mayb in Kivuku land....nyonyaji wakubwa wale mayb TTCL n' Airtel
     
  7. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Zantel ni balaa, nafikiri ni mosT expensive. Aie tel wako cheap,
     
  8. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    vifurush vyao vikoje?tsh. Ngap kwa MB ngapi?
     
  9. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    vifurush vyao vikoje?tsh. Ngap kwa MB ngapi?
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Airtle 400mb for 2500 dats y wa2 wanaipenda cz of only dat bundle n' TTCL wana bundle za ukweli unlimited within period of tym eg 1unlimted hour 1000!
     
  11. BobKinguti

    BobKinguti JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Airtel , TTCL na Voda wako fair. Kwa matumizi ya kawaida{light users} kupitia mitandao yao, huduma iko poa interms of speed and costs. Kwa upande mwingine, kwa watumiaji wakubwa wa internet{heavy users} bado ni tatizo maana gharama ziko juu. Hapa nina maanisha kwa wale wanaotaka kudownload movies,softwares, kuangalia online video,movies n.k. Nimeshatumia huduma za internet kupitia zantel,airtel,voda na ttcl. Nikiambiwa nichague mtando bora kwa maana ya speed na cost nitachagua airtel. Ingawa vilevile vigezo hivyo vinaweza kuwa tofauti kulingana na eneo husika, aina ya modem n.k.
     
  12. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ahsante sana vp kuhusu zantel
     
  13. bigboi

    bigboi JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 253
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani wanao tumia package ya standard month ya 45,000 tigo wanatoa gb ngapi!
     
  14. d

    deedee Member

    #14
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    weka bomba7...from vodacom...ukiwa kwenye 3g ni nzuri sana..hata hizo mb750 zikiisha
     
Loading...