Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtambuzi safarini LUSHOTO-Picha za Matukio...........!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mtambuzi, Mar 14, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Wakuu nilko huku kwa shughuli za Kijamii...............
    NARKO.JPG
    Hapa tunachimba dawa....
    SILVER DOLA- MOA.JPG
    Nimefikia hapa, Hotel hii ina mandhari nzuri sana

    MLALO 3.JPG
    Viunga vya mji wa Lushoto
    MLALO.JPG
    Hapa panaitwa MLALO
    LUKOZI 2.JPG
    Mwenyeji wangu Shemweta akikatiza mitaa ya Mlalo na rafikiye
    LUKOZI.JPG
    Hapa niko kwenye Gulio la Mwikozi
    SUNGA TANGA.JPG
    Soko la kwa Sunga Tanga

    IMG_4079.JPG
    Nikahudhuria mechi ya hisani
    IMG_4070.JPG
    Mzee Mtambuzi mwenyewe namba tisa mgongoni
    IMG_4069.JPG

    IMG_4093.JPG
    Nikifotolewa picha ya pamoja na mheshimiwa mgeni rasmi
    MALINDI FC.JPG
    Timu pinzani Malindi FC, tuliibabua 3 kwa 1
    IMG_1999.JPG
    Taifa la kesho, watoto hawa walifurahi kukutana na mzee Mtambuzi...
    LUSHOTO.JPG
    Lushoto kuzuri bana, hebu cheki bonge la house kama mtoni vile...!

    Kesho nitaweka picha zaidi za matukio yaliyojiri huku Sambaani kabla sijarusi Dar
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,236
    Trophy Points: 280
    Mtambuzi lazima wewe ni huyo hapo mwenye trakisuti ya bluu.....wa pili kutoka kulia....
    btw....naomba nikutume kwa Shemahonge....kuna mafenesi yangu amevuna kakosa jinsi ya kunitumia......
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Umemhisi kwaajili ya hilo tumbo nini?...huenda ikawa aisee!..Kwa tumbo hilo alikuwa na haki ya kutukwepa alipokuja kwa Moromboo kula nyama za Mbuzi!
     
  4. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Wewe yupi hapo kaka?
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,236
    Trophy Points: 280
    halafu wewe shemeji bana....hooi kabisa.....

     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ushemegi umekufa!
     
  7. salito

    salito JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mhhh kwani mdau wewe ni mwanadarisalama??maana me sioni vizuri kwenye hiyo picha ya pamoja.
     
  8. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Preta nimecheka kweli kweli, eti mafenesi kwa mzee Shemahonge.........LOL, nikitoka huku kesho natia timu Arusha nitafikia pande za Mrina, Bar tutafutane.
    Mimi ni huyo mwenye Track Suite Nyekundu................LOL

    halafu ka kawaida makamuzi Kwa Moromboo
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,236
    Trophy Points: 280
    nini...lini....wapi....sa ngapi.....hee!.....
    ushemeji wetu tokea tar 12 April 2011.....ndio uniambie unakufa leo....?

     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kumbe kweli wanaume tulio wengi jeiefu tunamandambi enheeeee....
     
  11. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #11
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Mwenye Track nyekundu..............
     
  12. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa kama wewe ni pota si useme tu ili watu tukienda vacation utusaidie mizigo.
     
  13. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #13
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Ndiyo mkuu mimi ni pota hata hapa mjini ukiwa a mizigo yako unataka kuipeleka mahali ni PM fasta
     
  14. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #14
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
  15. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Shemahonge wa pale kwenye kona, namjua sana yule mzee hata watoto wake Shengwatu ni famili wenye upendo. Likifika hilo fenesi nipatie kidogo nami nijikumbushe.
     
  16. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #16
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    wenyewe wanasema, Mishi ya nema iza shia.............! hakuna mafenesi bana
     
  17. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #17
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Nimepata Kigoli huku wa kupitsha naye usiku.................
    Hiki kibaridi cha huku Sambaani hakifai kabisa kuupitisha usiklu peke yako.............naamini hii maneno itaishia hapahapa JF yasije mfikia mama Ngina.
     
  18. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mgosi wewe wa kule kule nini?
     
  19. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #19
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kusema ukweli Lushoto iko poa mazingira yake yanatoa hamasa ya kuishi kama mamtoni vile.Nilipata kasafari kamoja ka kikazi nikafikia pale LUSHOTO executive pale mjini pembeni ya Ofisi ya Mkuu wa Wilaya nili-enjoy sana. Evening walk na Jogging vinafaa sana maeneo yale mpaka nikapenda mazoezi.
    Bila shaka uli-enjoy mkuu Mtambuzi na kama ulifika kule milimani(naona kuna picha ina kaukungu hapo) basi burudani kabisa.
     
  20. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #20
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu hapo kwenye red, unamaanisha IRENTE au VIEW POINT? Mimi pia nitakuwa na safari ya kwenda huko wiki mbili zijazo na natarajia kufika maeneo hayo! Vipi hali ya hewa kipindi hiki? Si unajua ukitoka Dar kwenye TANURU, sehemu nyingine unajiona kama uko kwenye jokofu au mochwari?!
     
Loading...