Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtambuzi Pub

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mtambuzi, Sep 8, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Inafunguliwa rasmi leo maeneo ya Tabata Ubaya Ubaya.....
    Naomba mniunge mkono wana JF, ndio nimeanza mchakato wa kujiajiri ili kuondokana na umasikini.

    Nyama choma, ndizi choma, na mchemsho wa kuku wa kumwaga.........
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,420
    Likes Received: 3,429
    Trophy Points: 280
    Hatua nzuri hii itasaidia kupunguza gap za mishahara ila jipange maana huwa zinafunguliwa nyingi sana so service ni kitu muhimu,usafi huvuta sana wateja
    All in all all the best.
     
  3. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Ndo wapi hapo Ubaya ubaya?
    Au tukija via private kuna alama gani?
     
  4. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Muonekano wa Mtambuzi Pub kwa nje, hapo vijana wa kitaa wakicheza Pool......


    [​IMG]
     
  5. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Unashuka Tabata relini halafu unatembea klilomita moja kuelekea St. Mary College, kisha unakata kushoto unatembea mpaka Ubaya Ubaya, halafu unaingia kulia unashuka bondeni utanikuta mzee mzima niko kaunta mwenyewe nasongesha
     
  6. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Asante.
    Ila c tunakunywa huku unatupigia hadithi ee!!(joke)
    Ok ngoja nijipange tutakuja kukuunga mkono.
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Songesha kwanza baadae na vyumba vya mapumziko mafupi , vitahitajika.
     
  8. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #8
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Hatua tano kutoka kwenye Pub kuna gest house na bei yao ni rahisi sana, chapchap buku tano tu, kulala elfu saba....
     
  9. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hongera sana, ungeandaa siku ya ufunguzi rasmi wa hiyo Pub na kutumpa mwaliko maalum wana JF siku chache kabla tuweke maratiba vizuri ingekuwa nzuri zaidi tuje tufahamiane pia! (Joke)
    Tuko pamoja mkuu, tutakaribia!
     
  10. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hii ni Pub tu ndugu zangu, maalum kwa Nyama choma, ndizi choma, na mchemsho wa kuku wa kufa mtu, karibuni. Kwa leo pekee yake mimi na Mtambuzi tutakuwa tunawahudumia kwa nyama choma, njoo ushuhudie mwenyewe!
     
  11. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #11
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Kuna jamaa yangu amekuja jana kutoka AR kunipa taff ni bingwa wa nyama choma kule Kwa Moromboo Arusha......!
     
  12. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #12
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Kwa wale watakaotaka kuja kuna jamaa anaendesha bajaji hapo relini maarufu kwa jina la Tombya, yeye atakuleta kwa buku tu....
     
  13. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    viburudisho wapo au nakuja nae?
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,237
    Trophy Points: 280
    Hongera sana
    tutakuja siku moja...keep it up
     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,806
    Likes Received: 5,128
    Trophy Points: 280
    Atakuwa bingwa wa nyama ya mbuzi maana kule ndio penyewe!

     
  16. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee babaangu mtambuzi kuna mtori kweli????
     
  17. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Jamani jamani!!
     
  18. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #18
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Hauhitaji muhudumu wa ziada toka Jf?
    Mimi nipo,
    Na Sihitaji malipo
     
  19. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #19
    Sep 8, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Vipi kuhusu vinywaji...maana natafuta kazi ya barmaid pia.
     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,806
    Likes Received: 5,128
    Trophy Points: 280
    Sijui namimi nijitolee maana nahisi st paka mweusi atakuwa ana lalal kwenye hiyo pub ya mtambuzi:

     
Loading...