Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtambuzi mimi, tabia yangu mbaya iliniletea kisirani...!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mtambuzi, May 31, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Inatokea mtu anakuwa na tabia mbaya na anajua kabisa kwamba tabia hiyo itamletea dhahama au itamuua, lakini yumo tu, inamtesa na hataki kuiacha kabisa, hata akionywa na kupewa mifano mingi ya majanga yanayowapata watu wenye tabia kama hiyo, yeye kila siku anaahidi kuwa ataacha lakini haachi na anaendelea nayo tu...........!
    Mimi mwenzenu nilikuwa na tabia mbaya ambayo ilikuwa ikiniletea kisirani kwa Mama Ngina miaka kumi iliyopita lakini nikaipatia tiba baada ya kwenda kwa washauri wa kisaikolojia mpaka nikaiacha. Tabia yenyewe ilikuwa ni ya kuwa na shingo feni. Jamani ilikuwa asikatize binti mwenye kikalio na kihipsi cha kiushkaji, [​IMG]lazima nisuuze macho hata kwa kuibia ibia. Mama Ngina akapiga kelele wee, mpaka nikaamua kutafuta tiba na sasa nimekuwa huru, hata nione mwanamke mwenye kalio la namna gani wala hainishtui.......
    Hebu wana JF wenzangu fungukeni, ni tabia gani mbaya mlizo nazo na mnashindwa kuziacha kabisa, huenda tukashauriana hapa na kupeana tiba.................!
     
  2. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Cantalisia na wenzako msije mkachangia hii maneno, nitawaachia radhi mtembee makalio nje............... LOL
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    mmmmmmmmh sijui
     
  4. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    mmmmmh mbona umeanza kutuchimba biti kabla hatujaanza mbwembwe zetu kulikoni,ila thanks to God kama umeacha manake hata yule dada wa kazi ulikuwa unatupia jicho mpaka kero.
     
  5. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    BADILI TABIA - Hujasema ni tabia gani mbaya huwa inakuletea kisirani lakini hutaki kuiacha?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    dua la kuku halimpati mwewe kamwe.:whoo::whoo:
     
  7. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Asnam kama nisingeacha labda mama Ngina yangemshinda, maana ilikuwa kero kweli....Ila kuna siku moja moja huwa napitiwa kwa bahati mbaya lakini.................LOL
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    ndo natafakari, sijui tabia gani.....
    Subiri baba naniliu arudi nimuulize
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Wewe utakuwa wa kwanza kutembea makalio nje...............!
     
  10. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #10
    May 31, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Haiwezekani usiwe unajua tabia yako mbaya ambayo aidha inakukera wewe mwenyewe au wenzako walio karibu na wewe..... Inaweza ikawa kupenda sana umbeya, kupenda sana kusengenya, kupenda sana kuangalia tamthilia mpaka unaunguza mboga, inawezekana ikawa ni kunywa pombe kupita kiasi, inawezekana kuvuta sigara..... Nakadhalika
     
  11. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    kukasirika hadi sehemu nazotakiwa kufurah
     
  12. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    mweh haitatokea mi mtoto wa madila.
     
  13. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    mi nishauri nikiwa sina hela nakasirika ovyo hadi sehemu zisizotakiwa.
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    labda kupenda sana jf?
     
  15. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #15
    May 31, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Kweli hii nayo ni tabia mbaya.............. Mie mwenyewe hapa mama Ngina kanikodolea macho kwa hasira. maana ananisemesha hata simjibu, niko bize na JF :typing:
     
  16. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    naomba asikukaribishe mezani ukome
    :israel:
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    May 31, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,255
    Likes Received: 1,926
    Trophy Points: 280
    Ngoja waje wanao waone maujanja ya dingi wao ndo tujue pa kuanzia.
     
  18. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #18
    May 31, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tupe kwanza hiyo tiba ndio tujimwage. Ulipewa tiba gani mpaka mdada,hata akiwa na......cha aina gani hustuki.
     
  19. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #19
    May 31, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    duuuuuuuuuu!baba ngina wa ukweeeee!!!unafuguka leo baada ya kuchunwa vya kutosha.
     
  20. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #20
    May 31, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Napiga sana chabo, nilienda kwa Mtume Nabii akaniambia eti nina Jini Machabo...
     
Loading...