Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtambuzi apata mtoto, Baby Boy

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mwita Maranya, Oct 9, 2012.

  1. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Wadau wa MMU,
    Taarifa zilizonifikia hivi punde ni kwamba mwanaJF mwenzetu Mtambuzi amejaliwa kupata mtoto wa kiume.

    Tuungane pamoja kumpongeza Mtambuzi na mke wake(mama ngina)
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,479
    Likes Received: 3,491
    Trophy Points: 280
    Hongera zake inabidi mtoto nae awe member akifisha 18+ hapa jf

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  3. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hongera sana Mtambuzi Mungu awajalie afya njema baba, mama na mtoto.
     
  4. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hongera sana Mtambuzi........mweke mwanao mbali na MMU, akija kujua ishu za baba yake itakuwa noma. Lakini nawapa pongezi wewe na Mama Ngina, mumlee mtoto wenu vizuri aje kuwa na tija kwa jamii yetu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,668
    Likes Received: 1,002
    Trophy Points: 280
    Hongera Mtambuzi
    Swali la kizushi mzazi mwenzako hamjakutana JF??
    Hongera sana
     
  6. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,362
    Trophy Points: 280
    Hongera Mtambuzi!!!!!! Kidume cha mbegu hichooo! Pole kwa kujiandaaa kutoa NGOMBE!!!!!
     
  7. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Pongezi Mtambuzi, ila chunga asiwe Gustavo lol!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Weee JF ndio habari ya mujini...!!!
     
  10. T

    Tetra JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 1,522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Congratulations
     
  11. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hongera Mtambuzi na mama ngina kwa kumleta mtambuzi juniour duniani
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Lazima ifanyike parental guidance bwana, hatutaki Mtambuzi Jr awehuke
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hongera sana ila nilijua ni mzee atakuwa anakaribia kuitwa babu kumbe bado kabisa, lots of congrats he is full of wisdom so i expect a lovely life for the bouncing baby boy.
     
  14. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Hongera sana Mr. Mtambuzi na Mtambuzi aka Gustavo aka Mreno. MUNGU awajalie malezi mema ya MTOTO.
    Mwita Maranya, asante kwa kutujulisha mkuu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,051
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    mi mwenyewe nilijua anapata mjukuu.
     
  16. nipeukweli

    nipeukweli JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 390
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    MAKONGRATULESHENI MENGI MENGI kwa mdau Mtambuzi

    mdau Mwita Maranya nashukuru kwa taarifa...
     
  17. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hata wanaokaribia ubabu nao bado wamo. Mambo ya nyota ya kijani first born anamaliza chuo kikuu ndipo unapata second born.
     
  18. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Nimekusoma mwana OT mwenzangu. Tuko pamoja, andaeni tu mazagazaga ya kumtunza mama na mtoto...
     
  19. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kwa kidhungu wanasema like faza like son au like son like faza!!??
     
  20. LEARNED BROTHER

    LEARNED BROTHER JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Hongera Mtambuzi. "Mlee mtoto katika njia impasayo, naye hataiacha hata atakapokuwa mzee".
    Nitumie fursa hii kukutakieni kila la kheri wewe na mama Ngina katika malezi na makuzi ya baby boy wenu.
     
Loading...