Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtambo wa JF?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Yo Yo, Jun 30, 2009.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Kumbe JF tuna mitambo kama hii? Sina hakika kama kweli kazi ipo.....

    MICHUZI
     
  2. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ni matokeo ya kufungwa kwa ile website.
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    mkuu ndio sasa tunaanza kuona effects za kufungwa ile web.....
    jamaa ni mtambo haswa.....kuna wakati niliona hata humu alikuwa anaandika mambo yasioeleweka nikajua atakuwa chizi tgeofrey kaingia....
     
  4. Daina

    Daina Member

    #4
    Jun 30, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahaaa,lakini jamani na nyie hamna jema.Tatizo lake nini mwenzenu anatafuta kazi?au mnataka afulie muanze kumchekaa?
    Duh lakini kwakweli sio siri jamaa mtambo haswaa tena nahisi wa kinyesi!!
     
  5. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    inaemekana jamaa hayuko sawa sawa.kwani alishawahi kuwa member hapa JF?
     
  6. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duu hizo comment za kwa Michuzi ni dozi tosha! wamemnangananga hadi huruma!
     
  7. C

    Consultant JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2009
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,988
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa nilikuwa nae Chuo UD (Engineering) darasa moja -Ni CHIZI!
     
  8. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Inasemekana? Duh!! sasa wewe hujafuatilia na kuhakikisha?
     
  9. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Alafu Yo Yo unawasema wenzako kuwa wanaanzisha threads za kisalon salon, hii nayo tuiweke kwenye kundi gani?
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    tehe tehe mkuu umeangalia ile link? alafu unajua aliwahi kuwa member wa JF na alikuwa anamwaga vepa mtindo mmoja....hii sio kama ile mtu anaanzisha thread eti yuko wapi cuppy wake? au kwanini lyumba anakunywa maji au unaona iko sawa na ile Flora nducha kaolewa na nani?
     
Loading...