Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtalii wa ndani anayetafuta kiburudisho zanzibar

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by C.T.U, Jan 20, 2012.

  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    wakuu mpo
    kesho naenda zanzibar kwa ajili ya kufanya utalii wa ndani sio tu watalii wa nje wanakuja kufanya utalii na sisi watanzania tuko hapa hapa sasa basi nimeamua kesho niende zangu zanzibar kufanya utalii na kadhalika ila sasa kwa kuwa nimetoka kuachana na kimeo changu ambacho kililiwa na hr sio mbaya na mimi huko ninakoenda nkatafuta kiburudisho sasa wakuu wenye uelewa na zanzibar wajaribu kuniambia maeneo ambayo ninaweza pata kiburudisho kitakachoniburudisha wakati wote nitakaokuwa zanzibar maana nasikia kule ndio kwenyewe sasa naomba nikajionee mwenyewe
    mwenye kunipa full details nitashukuru
     
  2. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nenda kakalie dole pale karibu na mchambawima utawakuta wenzio wengi wanasukumiwa mashine na mwisho wake mnaenda kulala kibandamaiti
     
  3. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 1,988
    Trophy Points: 280
    Wewe unataka mtu wakukupa raha ipi? unataka wakiume au wakike?
     
  4. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu, nina wasiwasi naye
     
  5. s

    sawabho JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Wew ni Ke au Me?
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    sasa hii ni post ya jukwaa hili?
     
  7. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    nataka mwanamke
     
  8. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 1,988
    Trophy Points: 280
    Numba yake hii piga usibiip +481089010001 anakuja kutoka ughaibuni aliniambia nimtafutie mwanaume kazi kwako piga
     
  9. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Kwa mtindo huu gonjwa litaisha? yani kutalii unataka upate wa kumtia pia? job true true!!
    Kawaulize huko huko Zanzibar, watakushughulikia ipasavyo.
     
  10. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ndugu chunga unaweza ukaopoa men mwenzako
     
  11. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Au akaopolewa yeye!

    Sorry boss!
     
  12. w

    watambi Senior Member

    #12
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ulizia Gymkhana. Ukikosa nenda maisala ccm
     
Loading...