Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mtalii na mkalimani

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MziziMkavu, Aug 1, 2009.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    Mtalii na mtafsiri wake Mtalii: Do you have vegetables here.
    Mtafsiri: Mnavyo vijimeza hapa.
    Waiter: Vijimeza vidogo hatuna.
    Mtafsiri: No sir, they don't have.
    Mtalii: OK, fine, do you have hot dogs.
    Mtafsiri: Sawa, je mnao mbwa wa moto.
    Waiter: Loh! Bwana we, hatupiki mbwa hapa.
    Mtafsiri: They don't cook here
    Mtalii: What type of snacks do you have here.
    Mtafsiri: Aina ngapi ya nyoka mnao hapa,
    Waiter: We bwana we hapa hatupiki aina yeyote ya nyoka, mwache akale nyumbani kwao.
    Mtafsiri: They don't cook any type of snacks here, maybe you can go back and eat at home.
    Mtalii: OK, at least give us a cocktail juice.
    Mtafsiri: OK, tupatie hata juisi ya mkia wa jogoo.
    Waiter: Hebu tokeni na bangi zenu hapa, tena sasa hivi kabla sijakasirika.
    Mtafsiri: Lets get out of here, I think this man is crazy!
     
  2. d

    dixon Member

    #2
    Aug 1, 2009
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo mambo yapo wana jamii sio mchezo,konda alimwambia denti mmoja ilove you so March,April,May
     
Loading...