Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtalaam na mshauli wa uwaandaji wa field na resech reports muone akusaidie

Discussion in 'Matangazo madogo' started by san, Aug 29, 2012.

  1. s

    san Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naitwa stanley moses mtaalamu wa uandaaji na mshauli wa uandaaji wa field and reseach reports kwa gharamama nafuu sana
    muone kwa mawasiliano
    0713163155, 0765487827

     
  2. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu weka basi na sifa zako..mfano, nina MD (muhimbili univ), MMed ( Havard university), PhD (.......) na kisha tumalizie na uzoefu wako...wahitaji tupo lakini ni vema uturizishe kwanza
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,740
    Likes Received: 1,870
    Trophy Points: 280
    Lugha tu imenitia mashaka!!
     
Loading...