Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtakao lala Gesti leo maswali yenu haya hapa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by yegella, Aug 25, 2012.

  1. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    MASWALI YA SENSA KWA AJILI YA WASAFIRI NA WALIOLALA HOTELI/NYUMBA ZA WAGENI
    1. Jina ……………………………………………………………………………………………
    2. Jinsi (ME/KE)…………………………………………………..
    3. Una umri wa miaka mingapi? ……………………………………………………………………
    4. Ni nini hali yako ya ndoa? ………………………………………………………………………………….
    (Umeoa/Hujaoa, Umeolewa/Hujaolewa, Unaishi pamoja na mwanamke/mwanaume, umeachana,umetengana,umefiwa na mke/mume)
    5. Je, unajua kusoma na kuandika katika lugha ya 1) Kiswahili, 2) Kiingereza,3) Kiswahili na Kingereza au 4)Lugha nyingine yeyote? ……………………………………(Chagua jibu moja).
    6. Je, kwa kawaida unaishi mkoa/nchi gani?
    Mkoa............................................. Wilaya…………………………………………………………
    Nchi ………………………………………………………………….
    7. Je wewe ni raia wa nchi gani? ……………………………………………………………………………
     
  2. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    we c umekula kiapo cha kutunza siri? au hukuelewa unaapa nini?
    nshakosa imani na makarani wa sensa 2012
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    me sina imani na HAJAT WA SENSA
     
  4. u

    usungilo JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    hata mi namshangaa. Tumeambiwa maswali na majibu ni siri sasa huyu mwenzetu anatuletea hapa. Siri yetu iko wapi? Nyie ndo mmewekwa kureplace walimu? Pumbaf kabisa, kwani nini cha ajabu kwenye maswali hayo ambacho kinanufaisha wachache kiasi cha kutaka kila mtu ajue? Anyway tz ishakuwa ya wapumbavu wengi!!
     
  5. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Swali la ziada, je uliye Lala nae Leo ni mke au mme wako? Au je ni Sawa na yule wa malima Wa morogoro?
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,028
    Trophy Points: 280
    swali lingine;
    account yako ina shilling ngapi?
    2.una nyumba ngapi?
    3.una nguvu za kiume?. mia
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha PhD bana lol..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha lol.....nguvu za kiume na sensa vinahusianaje figganigga? mia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,041
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Nyumba hii ni ya waislam hatuhesabiwi!
     
  10. u

    usungilo JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    wanazidi kudhihirisha namna walivyodhaifu kwenye uongozi. Hili zoezi likishindikana ni wao wamekwamisha. Rais- makamu wa rais- rais znz-makamu wawili-nkurugenzi wa sensa- igp- kanda maalum dar! Wote hao ni wao, aafu wanavibembeleza vijitu visivyo na serikali. Ni udhaifu tu!
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    Hahahaha, hivi kujibu maswali ya sensa ni hiari eeh? Manake kuna maswali wadau watapenda kukwepa.
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    Job ndugai sijui atajibuje lile swali la 'una watoto wangapi'. Lazma fomu yake iharibike, ole wao wamuulize mbele ya mkewe!
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    siyo ndugai tu, kiukweli kuna watu wana siri zao moyoni hata wewe usikute huyo unayeamini nibaba yako siyo..lol
     
  14. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,812
    Likes Received: 1,302
    Trophy Points: 280
    KWANI KUNA SIRI GANI HAPO??? Maana hakuna Mtu aliyejibu swali lolote lile.... Siri ni baada ya Mtu unayemuhoji kukujibu. Kile anachokujibu ndo Siri acheni kukurupuka. Nampongeza jamaa maana amewafahamisha wananchi maswali na si majibu.

    Maswali hayana tatizo lolote lile maana Wananchi Wakishaulizwa maswali hayo watakaa Vijiweni/Kahawa Na kuanza kuuliza "Je karani alikuuliza Maswali gani."

    TOFAUTISHENI SIRI NA MASWALI AMBAYO YATALETA MAJIBU YA SIRI.


    Safi sana mleta Mada

    KUMBUKENI NA HAYA kwa watu wa Nyumbani

    1. Idadi ya Mifugo
    2. Kama unajishughulisha na kilimo[mahindi,mihogo,ndizi na mazao Mengine]

    Mengine mtaulizwa na makarani
     
  15. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,591
    Likes Received: 1,298
    Trophy Points: 280
    Utahesabiwa hata kwa rungu tumb..ff!
     
  16. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee babaangu mimi watanikosa coz huwa napiga vi2 vya showtime masaa 2
     
  17. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    haya yote cha mtoto najua makarani watahanya kwenye maswali ya shughuli za kiuchumi swali la 23 hadi 27 kwenye dodoso refu hapo itakuwa mbinde na wengi watakanganya hapo maana mageresho yamechanganyana ile mbaya.
     
  18. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Swali la 29, je, ni kweli rais wako ni dhaifu?
     
  19. W

    Wajad JF-Expert Member

    #19
    Aug 25, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Labda hajakamilishiwa posho zake. WAJIBU na HAKI bhana!
     
  20. RICARDO KAKA

    RICARDO KAKA JF-Expert Member

    #20
    Aug 25, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 867
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wale watakolala gesti na vimada wataulizwa
    je kwa wiki huwa unatoka nje ya doa yako mara ngapi?
     
Loading...