Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mtaka cha mvunguni????????

Discussion in 'Jamii Photos' started by cheusimangala, Apr 25, 2010.

  1. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Binua tanda chukuaa...
    kweli kila mtu anakula kwa jasho lake!!!
     
  3. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    I like your arguments Maria.
    Kweli picha inatoa taswira nyingi sana, lakini nahisi hiyo kamera ya jamaa ilikuwa na matatizo maana mmanga kakomaa ile mbaya. Mchizi na kimwana, jamaa na kamera mmanga na nyaya full bize...
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Apr 25, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,606
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Kaaazi kwelikweli.
     
  5. m

    marymar Member

    #5
    Apr 25, 2010
    Joined: Apr 22, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah! hii bab kubwa
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Usanii kazi sana..hasa inapokuwa kuna waigizaji wanafunzi mambo yanakuwa magumu zaidi..mbinu zote mbadala lazima zitumike kupata scene!
     
  7. M

    Matumaini Member

    #7
    Apr 26, 2010
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Cheusi..mbona hilo gauni la msanii linafanana sana na avatar yako? Hasa huko kuwaka waka...au ni picha yako halisi?
     
  8. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2010
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kitendo chochote..kikisha pewa jina la "kazi" inakuwa kazi kweli kweli...
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hivi hapo ni wapi lakini mbona kama wamefungiwa korokoloni
     
  10. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Huwa unanifurahishaga sana the way unavyostaajabu mambo..Mara mie mwenzenu hiki ndio nini sijui?? mara hapa ndio wapi?? Mashaalah!
     
  11. H

    Hekima Ufunuo JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sajenti, unahisia zaidi vipi???? Zote hizi ni avatar hazina ukweli kaka.
     
Loading...