Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtaji Wa Masikini Ni Nguvu Zake Mwenyewe

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndallo, Feb 18, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. Kitumbo

    Kitumbo JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 543
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hapo no kitambi!!
     
  3. y

    yegomwamba Member

    #3
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mh.koma anashauriwa kufanya hivi ili kuepuka ugonjwa unaomsumbua wa kusinzia ovyo mjengoni
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kwani huyu aliyebeba Lumbesa ni Maskini?

    benjamin mkapa alipenda sana hii slogan - the reason behind ni kuwapumbaza watanzania! shame on them and him!
     
  5. L

    Leornado JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kweli aliyekupa wewe ndie alieninyima mimi kambi....
     
  6. Mpagama

    Mpagama Senior Member

    #6
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni kweli huyu siyo maskini, angekuwa maskini asingekuwa na ubavu wa kubeba lumbesa hiyo! Labda tutafute definition ya umaskini.
     
  7. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ni kweli mkuu,kama anavyoonekana!!
     
  8. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mh akifanya mazoezi haya baada ya wiki moja tu,tutampoteza!!
     
  9. Double X

    Double X Senior Member

    #9
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanaofanya kazi hizo usije ukajaribu kumdhulumu.....
     
  10. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Hapo life span inapungua
     
  11. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sawa lakini mpeleke kwenye 6x6 uone kazi yake! Muziki mpaka asubuhi! Wewe unayekaa kwenye ofisi yenye viyoyozi dk moja tu ulimi nje.
     
  12. Mwadui

    Mwadui Senior Member

    #12
    Feb 19, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 102
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    pole baba hizo ndo ajira tulizoambiwa mwaka 2005.
     
  13. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mtaji wa masikini ni UAMINIFU tu, full stop! Mkapa kwa slogan yake ya kijinga alisababisha watu watumie nguvu zao kufanya ujambawazi wa mchana kweupe!
     
  14. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jamaa yuko mazoezini na pia anakimbiza Upuuzi na minyama uzembe
     
  15. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Hivi hatuna requlations/standards kuhusiana na manual handling operations? kwa namna hii tunaumizana na kupeana vilema vya maishatu..
     
  16. Blue_Face

    Blue_Face Member

    #16
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    aisee unaona body yake lakini, halafu akielekea gengeni,
    sufuria ya sembe na sufuria la maharage/mboga linasafishwa.
     
  17. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #17
    Feb 20, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Nilisikia kama TBS wakati fulani walitaka kuweka viwango vya ujazaji magunia ili kuondokana na lumbesa - sijui iliishia wapi!
     
  18. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #18
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    ni utumiaji mbaya wa rasilmali tulizopewa na Mungu wala si umaskini,,,,ufisadi unatunyonya
     
Loading...