Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtaji wa chadema wazidi kupukutika Arumeru, Nape atua kwa kishindo

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mr Emmy, Mar 29, 2012.

  1. M

    Mr Emmy JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,129
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Maskini chadema nayo inakufa kifo kama cha CUF inasikitisha sana hasa kwetu chama cha mapinduzi kwani tunakosa washindani. Katika hali ya kusikitisha kabisa wananchi wa Arumeru wamemdhalilisha Mwenyekiti wa Chadema Taifa (MBOWE) kwa kutojitokeza kabisa katika mikutano ya Kampeni licha ya kutembea na helcopta ya kuvutia watu wajae ni aibu kwa Mwenyekiti wa Taifa wa Chama Mbowe kuhutubia umati kama huu MICHUZI na kuota ndoto za kuchukua Jimbo. Umati kama huo kwa CCM unahutubiwa na mwnyekiti wa CCM katika ngazi ya shina

    Kwa wale wanachama, wapenzi na wakereketwa/mashabiki wa Chama kubwa CCM lisilo na mshindani mambo yanakwenda vizuri na tayari Katibu mwenezi wa Chama Nape ameshatua Arumeru na kuanza kuratibu sherehe za ushindi wa Sioi siku ya Jumapili.
     
  2. P

    Praff Senior Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msilazimishe sherehe za ushindi wakati hamjashinda.
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Arumeru Mashariki inaweza kutupa washindi wawili: Mshindi wa kiti cha ubunge na mwinge ni Sitta. Huyu mzee hadi sasa ameamua kutokula matapishi kama Ole Sendeka!
     
  4. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nape naye kaja kutukana kama Lusinde maana sera mmeishiwa mebakiza matusi.

    Nape atadhalikika sana kama kaja.

    Halafu Mr. Emmy acha ulongo wewe, TBC One tv ya magamba imeonyesha mkutano wa CCM ni aibu ulikuwa na watu wachache sana halafu wengi wanafunzi.

    Ulipoonyeshwa wa CDM yaani ni full nyomi!!!

    Sitakushangai endelea na utumwa wa akili ulionao.
     
  5. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nape na Ole Sendeka ni wanafiki na wabwabwajaji tu,mara miezi mitatu wajivue gamba la sivyo tutawavua,hakuna kilichofanyika miezi 14 sasa,mara c.c.m itatawala milele,what a shame!huyu kijana asingeonewa huruma na kupewa hiyo post bila shaka angekua mpiga kelele wa vijiweni,maana sidhani kama elimu yake imemsaidia kumuelimisha na kusimamia kauli na maamuzi yake kama kiongozi kijana,mbaya zaidi kudhihirisha yeye ni mnafiki,kigeugeu na mbabaishaji,amekwenda kumkampenia yule yule ambae ametoka kwenye kambi ya huyo anamtangaza kua ni fisadi!unafiki mbaya sana!ngoja tuone msimamo wa 6
     
  6. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Usitudanganye we gamba 2po eneo la tukio
     
  7. Imany John

    Imany John Verified User

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Kuna paka wa jirani wanamuita hilo jina,sasa sijui kafikaje huko unaposema au sio huyu wa jirani yangu?
     
  8. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nape kaleta Hotpot na chupa za chai?hizi njaa nyingine bwana!aka Lusinde
     
  9. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,083
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    Wonders shall never end!!!!
     
  10. w

    woyowoyo Senior Member

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Arumeru huko misalaba inagongana, CUF Mmecheza kweli kutoshiriki kwa siasa za makanisani zinazofanyika huko mngeambulia 0
     
  11. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Sasa mbona we ni wa kike lakini jina lako limeanza na Mr?
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Masikini ya Mungu!
    Na wewe ulishapiga bei utu wako kwa Lowassa mummy!
     
  13. M

    Molemo JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mods fungieni hawa wahuni.Huwezi leta uongo wa kihuni ukaachwa hivihivi
     
  14. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135


    embu? sikuona laiki hapa. au basi. fungia waongo! naunga mkono hoja
     
  15. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sawa, ila umekosea kidogo, wao (cuf) wataambulia 0 siku zote, make wako kaburini tayari.
     
  16. m

    mzizi dawa Senior Member

    #16
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape sio kiumbe chakuisumbua CHADEMA,waku isumbua CHADEMA bado ajazaliwa.uyo pungatu kama punga mwenzake Sioi.
     
Loading...