Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtaji wa CCM uliosaidia watawale watanzania miaka zaidi ya 50, na kuendelea huu hapa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mabadilikosasa, Dec 29, 2011.

  1. m

    mabadilikosasa JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 379
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huu ndio mtaji wa ccm ambao umewasadia kuwa wa win watanzania na kuendelea kuwatawala zaidi ya miaka 50 sasa
    1. Uwoga wa Watanzania. Wameweza kuwapumbaza watanzania kwa philosophia ya amani. wakati wa uchaguzi huwa wanatangaza hali ya hatari na vita kwa watanzania ili waogope kuchangua viongozi waliopo nje ya mfumo wa ccm.

    Jeshi huwa linaandaliwa vizuri na hata kuongozewa mishahara na marurupu mengine ili hali watafute njia ya kuwatisha watanzania ili waogope. Mfano ni wakati wa Gen. Mahita na mwaka jana Gen. shimbo.

    2. Umasakini wa Watanzania. Kina mama/vijana wengi vijijini ni maskini. hawana uwezo wa kununua kanga, mitandio, na t-shets kwa ajili yao. kwa hiyo ccm hukwapua hela nyingi sherikali kwa ajili ya kuonga na kuwavalisha nguo kwa rushwa ya kuwanunua

    4. Wizi wa Kura. Uchaguzi tanzania ni Kiini macho ili jumuia ya kimataifa ione angalao kuna uchaguzi. Kazi kubwa waliyopewa usalama wa taifa ni kuhakikisha ccm inashindwa kwa vizi wa aina yeyote. Usalama wa taifa ujipachika kila kitengo na kazi za tume ya uchaguzi ili waweze kufanikisha hili zoezi. lakini pia hupewa hela ngingi sana zinazochotwa serikalini kwa wizi mfano TRA, Tanroads, etc

    6. Ujinga wa Watanzania. Watanzania wengi ni hawajelimika, wengi ni watafutaji wa mlo wa leo, hata kama wamesoma. Wengi hawana vision for this nation, and have no partrotism. akipewa bia leo hawafikiri ya kesho.

    Je ni mikakati gani ya kupambana na uwoga na ujinga wa Watanzania?
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Timiza wajibu wako. Inawezekana.
     
  3. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 832
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tunahitaji mapinduzi kwa nyuzi 360 na kwa hakika mapinduzi ya ukweli huwakomboa the oppressor na oppressed
     
  4. Jagermaster

    Jagermaster JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Your beating around the bush in your points. Kiini kikuu cha CCM kuwepo madarakani ni tabaka la wahindi na waarabu ambalo Nyerere alikataa kuliondoa tangu Uhuru, tofauti kabisa na nchi kama Uganda na Kenya zilivyofanya. Tabaka ndilo linatutesa mpaka leo. Ni tabaka la kusaliti kila jambo na ndilo pia huwa linatoa hizo fedha ambazo CCM wanunua kanga vijijini. In fact hilo ndilo linahodhi fedha za Tanzania katika nyanja zote, kwanzia biashara ya mafuta, vipuli, mpaka intensive agriculture.
     
  5. b

    buswe Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Inaweza kuwa kweli kwasababu toka wahindi hao walivyofanya biashara matrekta sijasikia tena kampeni za kilimo kwanza na kama zipo ni za kuwahimiza wananchi wanunue matrekta. sehemu nyingi za big 5 vocha za pembejeo hazipo, bei ziko juu wananchi wanajikamua serikali iko kimya inasubiri mavuno ipange bei ili wafanyabiashara wakubwa wanunue kwa bei rahisi. Bidhaa za viwandani soko linapanga bei lakini mazao ya kilimo serikali inapanga bei? Ni ukoloni uleule hatuwezi kuendelea. tunahitaji utawala mbadala.
     
Loading...