Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtaji wa 70Mil

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Utingo, Aug 12, 2011.

  1. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Bado ni mwajiriwa, lakini ana milioni 70 anataka kuziwekeza. Biashara nzuri aliyoiona inalipa ni kuiwekeza kwenye Ubunge kwa tikti ya CCM mwaka 2015. Unaweza kumshauri kivingine?
     
  2. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mmmmh..! My God. Hii nchi tunaipeleka wapi?? Yaan anawekeza kwenye UBUNGE!!, Hivi ubunge sikuhizi ni Biashara/resource!!. Sihtaj kuambiwa huyu jamaa ni fisadi, tena kapania hasa kuifisad tz. Ndo maana anawaza kpitia CCM kwa mafisad wenzie. Si bora awekeze hiyo hela ktk soko la HISA kuliko hivyo anavyo fikiri!! Ati kuwekeza kwenye ubunge. Amenikera kchz.
     
  3. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,069
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Tumekuwa kama wapopo sasa, bila aibu unasema mimi ni fisadi.
     
  4. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Kaka utakuwa umekosea njia kidogo mkuu, hii nadhani ulidhamiria kuiweka jukwaa la siasa!
     
Loading...