Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mtaji duka la rejareja

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by kebi, Feb 13, 2012.

  1. k

    kebi Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba kufahamishwa kwa mwenye kujua duka la rejareja la kuuza mchele, juice na kadhalika linaweza kuitaji mtaji kiasi gani
     
  2. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    inategemea na unataka kuweka vitu kiasi gani!ila kwa kuanzia milion 2 au 3 inatosha kabisa.
     
  3. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Mkuu majibu mengine ni simple sana, Fanya hivi

    Chukua kalamu na Note book then neda kariakaoo na kwingineko tembelea maduka ya jumla chukua bei theni ukukaa chini ukipiga mahesabu utapata kila kitu,

    Mkuu ili ufanikiwe katika biashara unatakiwa kuumiza kichwa sana, inatakiwa akili ifanye kazi mara 6 zaidi ya uwezo wake wa kawaida, fanya tafiti mwenyewe mkuu
     
  4. N

    Njele JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukifanya business plan yako itakupa jibu sahihi kuliko kupoteza muda kwamba hapa tutakupa jibu sahihi kesho utakapoenda kutumia majibu ya hapa ukaona kama umedanganywa.
     
  5. u

    ureni JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mie nilimfungulia mama yangu kijijini kwenye frem ya ukubwa wa 3*3 mwanzo wa last year ilinicost jumla ya 3m,I mean niliweka kila kitu kinachostahili katika duka la rejareja.Nafikiri hiyo taarifa inaweza kukusaidia.
     
  6. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu mtaji alioanza nao Kimario sio lazima na masawe aanze nao huo huo. Halafu mahitaji na gharama yanabadilika kulingana na eneo ulilopo. Kwa mfano kama upo sehemu haina umeme unaweza ukaambulia ushauri uliojumuisha mpaka fridge ya umeme wakati kwako si mufaka.

    Kama ungetaka ushauri halisi basi ungeweka data zote hadharani ili ushauriwe lakini kulingana na maelezo yako mimi ninakushauri uanze na hicho kiasi ulichonacho (kama unaeneo la kufanyia biashara), hivyo vitu vingine utaongeza taratibu baada ya kupata faida au fedha za ziada.
     
  7. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sasa Parachichi, hapa ndipo tunapokosea halafu tunalalamika kwamba biashara ni mbaya. Wewe hupasi kuwa na vitu vyako unavyotaka kuweka dukani. Wewe unapaswa kuwa msilikilizaji tu, na unalisikiliza soko linakwambia nini.
     
  8. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu kwani wewe ulikuwa na mtaji wa sh ngapi labda tuangalie ni vitu gani vya muhimu vya kuanzia hiyo biashara yako
     
Loading...