Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtaji 1 billion

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by C.T.U, Oct 8, 2011.

  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Naomba kuuliza ukiwa na one billion ni biashara gani ambayo itafaa kuanzisha na kuweza ku dominate southern sahara... Na kwa muda mfupi???
    Mawazo yenu wakuu yanahitajika katika hili
     
  2. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    uko tayari kulipia ???
     
  3. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    kulipia nini mkuu??
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kudominate East africa...???? hiyo si zaidi ya USD laki saba kwa sasa.
    may be biashara ya drugs na mihadarati kama unataka kudominate haraka
     
  5. D

    Derimto JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wewe ni chama gani kwanza?
     
  6. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    kama unataka ku dominate east africa budget iwe how much??
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Umetoa wapi hiyo bil 1 au dowans watu washalipwa? au unaanza mchakato mapema ili ukilipwa uje jinsi ya kufanya?
     
  8. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu bado ni mtaji mdogo kama unaongelea ku dominate southern sahara business labda kwa consultancy business kwa sababu yenyewe capital kubwa ni akili za watu uliowaajiri
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    heee! We derimto chama cha nini hapo?
     
  10. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    thanks mkuu
     
  11. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kulipia ushauri!!
     
  12. i411

    i411 JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    FUNGUA BANKI YAKO NA UWEKE MA ATM YA MAANA KILA KONA siyo hizi uchwara za C*** na wengine kila siku ziko hoi zaitaji matengenezo. Utakusanya hela za wabongo wengi mwenyewe utashindwa kuhesabu. Ukimaliza nenda ukanunue migodi uekeze
     
  13. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2011
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mkuu tsh 1bl ni kiasi kidogo mno ni sawa na dola 588,000 tu. sasa hiyo itatosha ku dominate south sahara market, labda kwa biashara ya consultancy km alivyosema jamaa hapo juu. Lakini lakni kwa bidhaa za viwandani ni ngumu, hata ukisema uwekeze katika kilimo bado ni ngumu, katika mambo ya mawasiliano pia ni ngumu. labda jaribu kulenga soko la ndani ya inchi kwanza kabla ya kufukiria kuvuka mipaka.
     
  14. F

    Fernandes Rodri JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Au unazungumzia USD one billion? kama ni Tsh basi hakuna biashara ya kudominate , wafanyabiashara wengi hapa Dar wanazo hizo na unapishana nao kwenye kahawa wala huwajui
     
  15. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    One billion dollars au TSH?
     
  16. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inabidi tusome zaidi kuongeza uelewa wetu wa mambo,tusome na kuangalia habari za biashara.billion 1 ni pesa ndogo mno ambayo huwezi kufikiria kufungua benk labda bureau de change,habu kwa hesabu za haraka tu lori kubwa lile refu ni million karibu 200,yakiwa matano tu haki kahela kameisha
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    muanzisha thread bado ana interest na majibu au yanatosha?
     
  18. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Mkuu kwani hiyo B Moja uliipataje? Kwanini usitumia hiyo biashara iliyo kupa 1 Bilion kuongeza zingine?
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    kama aliipata kwa kusave?
     
  20. mesm2015

    mesm2015 Member

    #20
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    xyzhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
     
Loading...